Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở Giao dịch (Hà Nội) tuyển dụng 30 cán bộ nghiệp vụ [24.04-26.04.2014]

mọi người cho t hỏi với, đợt trc vcb có thông báo tuyển cho chi nhanh ở trần quang khải í, sau đấy trên web lại xóa thông báo đấy đi. T apply đợt đấy rùi, đợt này có đc apply k nhỉ??? Hoang mang quá huhu

mọi người cho t hỏi với, đợt trc vcb có thông báo tuyển cho chi nhanh ở trần quang khải í, sau đấy trên web lại xóa thông báo đấy đi. T apply đợt đấy rùi, đợt này có đc apply k nhỉ??? Hoang mang quá huhu
Đợt ở Trần Quang Khải là hội sở bạn ơi, ko phải chi nhánh. Mình thì nghĩ là nộp được, vì 2 đợt khác nhau mà :) Hôm trước t đi nộp quên ko hỏi chị thu hồ sơ :( Có ai đi nộp sau hỏi hộ nhé.

• Like
Reactions: DTT
Nói thực chứ bọn mình chắc hầu hết đều như tớ, tức là phần lớn đang làm ở 1 bên khác. Nên toàn đi làm cả ngày cả tuần, tối về rõ mệt. Nên cá nhân mình muốn thời gian cho tới lúc thi lâu lâu chút để còn xào lại kiến thức :3 Hay tại mình dốt nhỉ :(

Thế à, chắc mai t cũng đi nộp cái hehe. Mà đợt nộp ở Trần Quang Khải là vcb bỏ thật hả cả nhà:( buồn nhỉ :(

Mai đi nộp bạn hỏi lại chị thu hồ sơ nhé :)
Mà đợt ở Trần Quang Khải sao lại bỏ được :-O Mình nghĩ là ko bỏ đâu, bỏ thì họ phải báo cho mình chứ >"< Hôm đấy chị thu hồ sơ còn bảo mình là chắc cuối tháng sẽ có kết quả mà :|

không bỏ đâu bạn ạ :)), chỉ là có 1 số vị trí ko nhận đc lượng hồ sơ như mong muốn nên tuyển thêm thôi :)

Nói thực chứ bọn mình chắc hầu hết đều như tớ, tức là phần lớn đang làm ở 1 bên khác. Nên toàn đi làm cả ngày cả tuần, tối về rõ mệt. Nên cá nhân mình muốn thời gian cho tới lúc thi lâu lâu chút để còn xào lại kiến thức :3 Hay tại mình dốt nhỉ :(
k đâu bạn..thất nghiệp nè :rolleyes:;):mad::eek:;):eek::oops:

Back
Bên trên