hnay đứa bạn vừa đi nộp hồ sơ về, bảo là cuối tháng 5 mới thi viết nhé, các bạn cứ thong thả mà đợi.
mình cũng dự là khoảng đó,nhưng năm nay tuyển sớm và nhiều nhỉ,hi vọng mọi người có cơ hội,năm ngoái tầm tháng 6 mới tuyển,và hình như mình thấy yêu cầu cũng tương đối giảm bớt so với năm ngoái

vào google đánh giangblog hay bloggiang zi đó ý nhé . ông này chuyên thu thập các tài liệu thi ngân hàng , cực kỳ chuẩn xác , có khá là nhiều đề của các ngân hàng đấy , tớ từng thi SHB và học trên đây . chuẩn tới 70% . nhưng chắc VBC thi khó hơn nhiều

Anh Cóc cho em hỏi: em có giấy chứng nhận tốt nghiệp, bảng điểm toàn khóa, đầu tháng 5 lấy bằng, vậy có nộp hồ sơ được k?? Cảm ơn anh ạ
Không được đâu bạn ah, hm nay mình nộp bên chi nhánh Thăng Long có 1 e chưa có bằng TN cũng k đc nộp. K đúng chuyên ngành cũng k nộp đc :)

nộp vcb thì nên cẩn thận hồ sơ, thiếu hay ko khớp là cho về luôn, không có du di j sất. Chj mh học hvtc khoa tcdn nộp cho vcb ma nó còn trả về kêu lớp định giá jj ey ko theo đúng yêu cầu. :3, cơ mà thời gian thay đổi, chãc h vòng hồ sơ có thể thoải mái hơn tý

hôm nay đi nộp hồ sơ về thấy chị thu hồ sơ thân thiện vãi. còn bảo cố gắng đợt này nộp ít hơn tầm tháng 6, 7 cố mà học mà thi. haizz.không biết còn lại bao nhiêu suất để a e còn cố

Cho mình hỏi là nộp ở chi nhánh Ba Đình đc ko hay là fai đến 31 Ngo Quyen vậy? Mình thấy ghi địa điểm nhận hồ sơ là 31 Ngo Quyen

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,720
Thành viên mới nhất
tpplayapp
Back