Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

vừa từ VCB về :)) nói chung là tạch. Công nhận VCB xét hồ sơ nghiêm ngặt thật áy ( mình cố lách rồi mà vẫn ko qua mắt dc bà chị nhận hồ sơ ) :))

- - - Updated - - -

hôm nay đi nộp thì thầy các a chị ấy nhắc nhở là viết lại đơn thành " đơn xin dự tuyển " hết ... :(
kì cạch nắn nót mí tiếng mới đc cái đơn mà phải tốc ký lại ngay ở đó cho kịp nộp :-s

mí tù :)) d

yêu cầu là Đơn xin dự tuyển mà. các bạn không đọc kỹ nên hồ sơ bị loại là đúng. :D

vừa từ VCB về :)) nói chung là tạch. Công nhận VCB xét hồ sơ nghiêm ngặt thật áy ( mình cố lách rồi mà vẫn ko qua mắt dc bà chị nhận hồ sơ ) :))

- - - Updated - - -

mí tù :)) d

sao lại tạch hả bạn :-/
tớ thấy ai các chị ấy cũng nhận hồ sơ cơ mà nhỉ :D

sao lại tạch hả bạn :-/
tớ thấy ai các chị ấy cũng nhận hồ sơ cơ mà nhỉ :D

ko phải ai cũng nhận hồ sơ đâu ... sáng mình thấy có mí bạn đến rồi phải đi về đấy :D
hầu như là thấy ko đủ giấy tờ theo yêu cầu :D

Mọi người cho mình hỏi: tại sao trong thông báo lại viết HVNH là ĐH Ngân hàng thế?? :s :s

mình được nhận hồ sơ cơ mà xác định tạch. chị ý bảo toiec chưa công chứng dù có đưa bản gốc đi cho chị đối chiếu nhưng vẫn suýt nữa phải cầm hồ sơ về. Tiếc cái công đi mấy chục km thế là xin xỏ but chị bảo chị nhận cơ mà bị loại thì...

mình được nhận hồ sơ cơ mà xác định tạch. chị ý bảo toiec chưa công chứng dù có đưa bản gốc đi cho chị đối chiếu nhưng vẫn suýt nữa phải cầm hồ sơ về. Tiếc cái công đi mấy chục km thế là xin xỏ but chị bảo chị nhận cơ mà bị loại thì...

chúc c may mắn :)) vcb củ hành khoản đầu vào qá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back