Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

kiểu như ở Kangnam ấy nhỉ :))) có người ngồi sẵn. kể cũng rảnh thật. mà vụ đo chiều cao là sao thế :)) mình lỡ lẹm 2-3 phân

p/s: à mà cho mình hỏi cái đơn viết tay mình viết theo mẫu trong túi hồ sơ hay là tự thuật theo cách riêng nhỉ? mai mới đi nộp mà h mới viets đơn :(

họ ko đo chiều cao bạn ạ. Viết tay "Đơn xin dự tuyển" nhé

Thiếu chứng chỉ tin học có sao ko nhể? định đi nộp mà thiếu cái này nên băn khoăn quớ!

hì hục mất cả tiếng mới xong cái đơn dự tuyển thì lên đây mọi người bảo phải là 'đơn xin dự tuyển" cơ.hjuhju. Có nhiều bạn nộp vị trí 03 k dzợ?

Thể cuối cùng là phải viết theo kiểu cộng hòa xã hội chủ nghĩa ah? Mấy hôm trước mình cũng hỏi viết theo kiểu nào, người thì nói phải là cộng hòa... người thì nói kiểu nào cũng được. Thôi thì an toàn cộng hòa xã hội... cho nhanh

Các thím nộp buổi sáng về chẳng lưu ý cho mọi người cái vụ đơn xin tuyển dụng gì cả làm em chép lại gãy cả tay, em viết theo kiểu cover letter thế mà vẫn bị bắt chép lại. May mà em đến sớm nên có thời gian ngồi luôn ở đấy chép lại và nộp. Lần trước nộp SGD cũng bị vấp ở cái thư xin việc, lần này đã chuẩn bị cẩn thận thế rùi mà vẫn phải viết lại.

ơ. Sáng hôm qua mình nộp và cái đơn của mình ghi là đơn xin việc. Sao ko thấy các chị nói j nhỉ. Thu như thường mà. @@. Chết rồi có sao k nhỉ

Thể cuối cùng là phải viết theo kiểu cộng hòa xã hội chủ nghĩa ah? Mấy hôm trước mình cũng hỏi viết theo kiểu nào, người thì nói phải là cộng hòa... người thì nói kiểu nào cũng được. Thôi thì an toàn cộng hòa xã hội... cho nhanh

Phải viết cộng hòa xã hội chủ nghĩa đấy bạn, mình viết đơn mà :D còn bên dưới ghi đơn xin dự tuyển - mã sô ....

hic. Bạn nào gặp trường hợp như mình nói trên ko. Không ghi là đơn xin dự tuyển mà ghi đơn xin việc. Sao các chị thu hồ sơ vẫn nhận bình thường nhỉ

hôm nay đi nộp thì thầy các a chị ấy nhắc nhở là viết lại đơn thành " đơn xin dự tuyển " hết ... :(
kì cạch nắn nót mí tiếng mới đc cái đơn mà phải tốc ký lại ngay ở đó cho kịp nộp :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên