Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

Buồn ơi là buồn,trong thông tin tuyển dụng có ghi nhận sv HVNH, mặc dù mình đã nghi ngờ k nhận khoa tiếng anh nhưng vẫn cố đấm ăn xôi, ai ngờ đến k qua được mắt các anh, lủi thủi ra về.

@abc2912 : Bạn ơi bạn nói rõ chút được ko? Có phải là cái đơn xin dự tuyển là cái mẫu có đoạn bắt liệt kê 1 loạt hồ sơ gồm những gì..à?
Cảm ơn bạn nhiều ^^

@abc2912 : Bạn ơi bạn nói rõ chút được ko? Có phải là cái đơn xin dự tuyển là cái mẫu có đoạn bắt liệt kê 1 loạt hồ sơ gồm những gì..à?
Cảm ơn bạn nhiều ^^
Trong hồ sơ ý, phải có đơn xin việc đúng không? Thế thì không được ghi là đơn xin việc, mà phải ghi là Đơn xin dự tuyển, thế thôi.

hồ sơ được nhận, nhưng cũng chưa chắc được đi thi đúng không cả nhà?

Theo kiểu cover letter là theo kiểu gì hả pak? :))
Các thím nộp buổi sáng về chẳng lưu ý cho mọi người cái vụ đơn xin tuyển dụng gì cả làm em chép lại gãy cả tay, em viết theo kiểu cover letter thế mà vẫn bị bắt chép lại. May mà em đến sớm nên có thời gian ngồi luôn ở đấy chép lại và nộp. Lần trước nộp SGD cũng bị vấp ở cái thư xin việc, lần này đã chuẩn bị cẩn thận thế rùi mà vẫn phải viết lại.

Các bác cho em hỏi người ta thu hồ sơ có bắt phải có hợp đồng chứng minh không, em mới có một năm kinh nghiệm thôi không biết có nên cố đi nộp không :)

sáng nay vừa đi nộp xong, công nhận Vietcom làm ăn chuyên nghiệp, có 1 bác bảo vệ đứng trực thang máy thấy mấy đứa cầm hồ sơ vẫy tay gọi lại luôn, trong thang máy có 1 chú đặt ghế ngồi canh sẵn bấm thang máy cho lên tầng 19. Nói chung ko bị bỡ ngỡ tí nào :))

kiểu như ở Kangnam ấy nhỉ :))) có người ngồi sẵn. kể cũng rảnh thật. mà vụ đo chiều cao là sao thế :)) mình lỡ lẹm 2-3 phân

p/s: à mà cho mình hỏi cái đơn viết tay mình viết theo mẫu trong túi hồ sơ hay là tự thuật theo cách riêng nhỉ? mai mới đi nộp mà h mới viets đơn :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back