Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

Hôm nay đi nộp hồ sơ, rất nhanh, anh chị ở đó nhiệt tình ^^. Lúc đợi lên thang máy gặp 1 tốp các anh chân dài, mặt thư sinh đi qua. òa òa môi trường nguy hiểm cho các chị em

dán sẵn tem rồi ghi thông tin vào mục nào nhỉ cả nhà? người nhận hay phía sau phong bì ta ??

chứng chỉ toiec của mh chưa đi công chứng đc. Bằng đại học cũng vậy hic. chán quá. sao VC toàn bắt nộp bản công chứng thế này:((( Mà VC loại hồ sơ ghê lắm, ko có cái chứng chỉ tiec sợ mh bị loại ngay vòng gửi xe

Các thím nộp buổi sáng về chẳng lưu ý cho mọi người cái vụ đơn xin tuyển dụng gì cả làm em chép lại gãy cả tay, em viết theo kiểu cover letter thế mà vẫn bị bắt chép lại. May mà em đến sớm nên có thời gian ngồi luôn ở đấy chép lại và nộp. Lần trước nộp SGD cũng bị vấp ở cái thư xin việc, lần này đã chuẩn bị cẩn thận thế rùi mà vẫn phải viết lại.

Các thím nộp buổi sáng về chẳng lưu ý cho mọi người cái vụ đơn xin tuyển dụng gì cả làm em chép lại gãy cả tay, em viết theo kiểu cover letter thế mà vẫn bị bắt chép lại. May mà em đến sớm nên có thời gian ngồi luôn ở đấy chép lại và nộp. Lần trước nộp SGD cũng bị vấp ở cái thư xin việc, lần này đã chuẩn bị cẩn thận thế rùi mà vẫn phải viết lại.
Bạn ơi đơn xin tuyển dụng sao lại chép lại, mẫu của nó là thế nào hả bạn. T cũng viết theo kiểu cover letter roài,

Mọi người đi nộp cho mình hỏi có vụ đo chiều cao ko thế? Thấy ko yêu cầu mà :-ss
Với cả bạn abc2912 nói rõ hơn được ko? Cảm ơn cả nhà

Ông này vẫn không cho nộp online, chuyên gia đo chiều cao
Hội sở chính không đo chiều cao bạn nhé.
Bạn ơi đơn xin tuyển dụng sao lại chép lại, mẫu của nó là thế nào hả bạn. T cũng viết theo kiểu cover letter roài,
viết tiêu đề là đơn xin dự tuyển. ai viết đơn xin việc thì phải viết lại hết

sáng nay vừa đi nộp xong, công nhận Vietcom làm ăn chuyên nghiệp, có 1 bác bảo vệ đứng trực thang máy thấy mấy đứa cầm hồ sơ vẫy tay gọi lại luôn, trong thang máy có 1 chú đặt ghế ngồi canh sẵn bấm thang máy cho lên tầng 19. Nói chung ko bị bỡ ngỡ tí nào :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên