Chắc từ bỏ Việt Á, hóng cuối năm chen chân vào được 1 NH ổn ổn :(
Hôm nay sáng lên facebook thấy có bài đăng tuyển chiến binh sales này của Vieta, vô comment báo tình trạng như vậy, như vậy, kêu mọi người đừng tham gia mất công thì có 1 chị bên Vieta vào comment bảo chắc mình nhầm với ngân hàng nào chứ bên Vieta training tuyển dụng chính xác như vậy. Thế là nửa tiếng sau nhận đc điện thoại báo đi training trên Lạc Long Quân, không biết sao trùng hợp vãi.
Bạn nhận đc điện thoại báo training chưa :p

Hôm nay sáng lên facebook thấy có bài đăng tuyển chiến binh sales này của Vieta, vô comment báo tình trạng như vậy, như vậy, kêu mọi người đừng tham gia mất công thì có 1 chị bên Vieta vào comment bảo chắc mình nhầm với ngân hàng nào chứ bên Vieta training tuyển dụng chính xác như vậy. Thế là nửa tiếng sau nhận đc điện thoại báo đi training trên Lạc Long Quân, không biết sao trùng hợp vãi.

Sáng nay mình cũng nhận được điện thoại đi training ngày 20/10 bên Chi Nhánh Lạc Long Quân nè bạn.

Sáng nay mình cũng nhận được điện thoại đi training ngày 20/10 bên Chi Nhánh Lạc Long Quân nè bạn.
Thế bạn có đi ko, mình tính ko đi nên cũng chẳng ghi lại địa chỉ, chỉ nhớ Lạc Long Quân thôi.
Ah mà thứ mấy ấy nhỉ, thứ 7,cn thì đi xem thế nào cho biết

Rồi, mình nhận hôm trước. Tính từ chối k làm, mà nghĩ lại, thôi thử vào training cho biết :D

À có bạn nào ở Hà Nội đi chương trình này nữa ko vậy, mình được gọi mà mông lung quá ko biết gì cả :0

Nghe làm ko lương huy động 700tr 1 thàng là thấy chán rồi. Chẳng thà qua ANZ đi bán thẻ tín dụng lương cứng cũng đc 2tr, mà tuyển dụng dễ ợt, pv xong đi training luôn khỏi chờ đợi như bên này

QHKH không khác gì đa cấp, ép doanh số chạy chỉ tiêu, áp lực, cống hiến xương máu cho khôi back. Chiến binh hay là con tốt???

Nghe làm ko lương huy động 700tr 1 thàng là thấy chán rồi. Chẳng thà qua ANZ đi bán thẻ tín dụng lương cứng cũng đc 2tr, mà tuyển dụng dễ ợt, pv xong đi training luôn khỏi chờ đợi như bên này
cái này có vẻ cũng giống tập sự bên MB bạn nhỉ
thế giờ bạn làm bên ANZ à, mà hôm trc bạn có đi buổi đào tạo ko vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806