Mình mới gửi form ngày 12/9 mà sao không thấy ai rep mail hết.Cho mình hỏi là mấy bạn gửi form thì có được rep mail liền không?

Mình mới gửi form ngày 12/9 mà sao không thấy ai rep mail hết.Cho mình hỏi là mấy bạn gửi form thì có được rep mail liền không?
gần tuần sau mới có người gọi điện bạn ạ, mà chắc pv theo đợt đấy, cứ ngồi đợi thôi, chúc may măn

Em được PV vào ngày thứ 2 ngày 15/09 tại 121 NguyênCông Trứ nhưng không rõ thời gian ai biết trả lời giúp với

Review chế độ yêu cầu của chương trình cho các bạn quyết định có nên nộp hồ sơ đi phỏng vấn hay ko cho đỡ tốn thời gian.
Giai đoạn 1 là ko có lương cơ bản, sales đc bao nhiêu thì hưởng lương báy nhiêu nhé. Chỉ tiêu huy động 1 tháng là 700 triệu, chỉ huy động, ko đc quyền cho vay.
Đầu mỗi tuần sẽ họp với cấp trên để giao công việc trong tuần, tuần này làm gì, làm gì, rồi việc còn lại là của các bạn, tìm cách mà hoàn thành theo công việc đc giao nhé, ko có sự trợ giúp gì đâu, hàng tuần lên chi nhánh ít nhất 3 buổi để báo cáo đã hoàn thành công việc đc giao như thế nào.
Sau 3 tháng sàng lọc một lần, ai hoàn thành công việc hay nói cách khác kiếm đc tiền huy động kha khá cho ngân hàng sẽ đc giữ lại tiếp tục cày, ko thì bay nhé.
Giai đoạn 2 là 3 tháng sau, lúc này bạn có thêm quyền cho vay nữa, sẽ có chỉ tiêu cho cả huy động và cho vay, phương thức làm việc giống giai đoạn 1, vẫn ko lương cơ bản
Giai đoạn 3 vẫn là 3 tháng, lúc này sẽ có lương cơ bản nhưng mình ko hỏi là bao nhiêu vì mình cũng chả muốn làm nữa nên lười hỏi. Lúc này có lương nên thêm vài trách nhiệm vớ vẩn nữa, nhưng tựu chung vẫn cày giống 2 giai đoạn kia, có điều chỉ tiêu cao hơn,
Nếu bạn trụ đc qua cả 3 giai đoạn này thì chúc mừng bạn đã là 1 nhân viên chính thức của vietabank.
Cơ mà nếu ai trụ đc 3 giai đoạn này thì vào big 4 bank vô tư, chả còn ở đây cho vietabank nó tuyển nên nói chung ai muốn cày free cho vietabank thì cứ làm nhé.
Ah trước khi vào giai đoạn 1 sẽ đc training 2 tuần, ai đang rảnh có thể học 2 tuần training chắc cũng đc thêm ít kiến thức kinh nghiệm rồi dông cũng đc.

1) Đi phỏng vấn mình phải in cái CV theo form của Vietabank đúng không mọi người,có cần photo các giấy chứng nhận hoạt động mà mình đã tham gia không?
2) Có ai được gọi đi phỏng vấn ở 126 Nguyễn Công Trứ quận Bình Thạnh không,sao mình thấy chi nhánh chính địa chỉ ở 121 Nguyễn Công Trứ quận 1 mà cái chị gọi điện nói mình đến phỏng vấn tại 126 Nguyễn Công Trứ quận Bình Thạnh, 2 chỗ đó cách xa nhau mà.

1) Đi phỏng vấn mình phải in cái CV theo form của Vietabank đúng không mọi người,có cần photo các giấy chứng nhận hoạt động mà mình đã tham gia không?
2) Có ai được gọi đi phỏng vấn ở 126 Nguyễn Công Trứ quận Bình Thạnh không,sao mình thấy chi nhánh chính địa chỉ ở 121 Nguyễn Công Trứ quận 1 mà cái chị gọi điện nói mình đến phỏng vấn tại 126 Nguyễn Công Trứ quận Bình Thạnh, 2 chỗ đó cách xa nhau mà.
Thứ nhất là đi cái xác ko đến thôi
Thứ 2 là đi pv ở 121 Nguyễn Công Trứ hết nhé, hôm nay pv nhiều người ko có tên trong ds thì chị pv điền thêm vào ds chứ ko bảo là phải qua 126 bình thạnh gì nên có lẽ pv ở 121 hết đấy

Thứ nhất là đi cái xác ko đến thôi
Thứ 2 là đi pv ở 121 Nguyễn Công Trứ hết nhé, hôm nay pv nhiều người ko có tên trong ds thì chị pv điền thêm vào ds chứ ko bảo là phải qua 126 bình thạnh gì nên có lẽ pv ở 121 hết đấy
Gửi xe ở số 126 xong qua số 121 pv hả bạn
Không biết là cái chương trình này có tốt cho sv k :3

Gửi xe ở số 126 xong qua số 121 pv hả bạn
Không biết là cái chương trình này có tốt cho sv k :3
Hồi bên vieta gọi điện cũng nghe loáng thoáng là 126 nguyễn công trứ gì đó, mà mình google thì ra 121 nguyễn công trứ phường thái bình quận 1, bạn cứ lên đó, gửi xe ngay trước cửa ấy, mấy anh bảo vệ ngân hàng xem cho, lên pv thôi, còn 126 chắc là người ta thông báo nhầm.
Review chương trình mình post ở trên đấy, bạn xem hợp thì tham gia

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back