bạn có làm bên Việt á không?
Không, mình thấy điều kiện bên đó không tốt đối với sinh viên đã tốt nghiệp, nếu bạn đang là sinh viên năm 4 chuẩn bị thực tập thì tham gia cũng đc sẽ có thêm kinh nghiệm, còn nếu đã tốt nghiệp thì nên tìm chỗ khác

Không, mình thấy điều kiện bên đó không tốt đối với sinh viên đã tốt nghiệp, nếu bạn đang là sinh viên năm 4 chuẩn bị thực tập thì tham gia cũng đc sẽ có thêm kinh nghiệm, còn nếu đã tốt nghiệp thì nên tìm chỗ khác
Mình là sinh viên đã tốt nghiệp, có lương không hả bạn và cơ hội trở thành nhân viên chính thức có cao không?

Mình là sinh viên đã tốt nghiệp, có lương không hả bạn và cơ hội trở thành nhân viên chính thức có cao không?
Mình có nói rồi đó bạn, bạn xem ở mấy trang trước, nói chung là quan trọng bạn phải làm được, đó là phải huy động được tiền của khách hàng, nếu bạn huy động được như mình nói, mỗi tháng 700 triệu thì chẳng có lý do gì họ không tuyển bạn vào làm chính thức cả, nhưng vấn đề bạn có làm nổi không.
Nếu chưa có việc thì bạn nên xin làm đỡ bên anz hoặc vpbank sales thẻ, lương cứng cũng trên 3 triệu rồi, thêm hoa hồng nữa. Nếu bạn muốn đi làm sớm thì bạn nên đến tòa nhà gimilex ở bình thạnh ấy, là đại bản doanh của anz sales thẻ, bạn kiếm ai làm trong đó làm quen nhờ họ giới thiệu với trưởng team để họ nhận bạn, mình thấy cũng ko khó để đc nhận. Mình đi pv bên đó xong có đứa bạn muốn làm chung mình gọi điện cho trưởng team hỏi thế là anh ấy bảo đi phỏng vấn và train sau đó nhận luôn, ko khó đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên