lại là hình thức hóa hình thức, ăn lương theo chỉ tiêu, cái này giống tập sự ở MB rồi, mấy Nh dạo này chơi ác ghê, cứ phải hút hết máu của 1 lòng nhiệt huyết của tuổi trẻ ư, tôi muốn NH nhận các em vô làm chính thức lương trả sao cho đầy đủ để các em có máu mà chiến đấu, chứ cứ tuyển dụng cái kiểu này thấy tội cho mấy em quá, :(

lại là hình thức hóa hình thức, ăn lương theo chỉ tiêu, cái này giống tập sự ở MB rồi, mấy Nh dạo này chơi ác ghê, cứ phải hút hết máu của 1 lòng nhiệt huyết của tuổi trẻ ư, tôi muốn NH nhận các em vô làm chính thức lương trả sao cho đầy đủ để các em có máu mà chiến đấu, chứ cứ tuyển dụng cái kiểu này thấy tội cho mấy em quá, :(
anh ơi MB luong cứng đuoc 3 triệu ạ? không biết cái này co luong cung khong?

cho e hỏi tí: mình chưa có kinh nghiệm làm việc ở đâu thì ghi j ạ???
thank cả nhà

đã bạn nào có người liên lạc chưa ạ??? chị ý bảo mai phỏng vẫn luôn rồi, có phải chuẩn bị gì không ạ :oops:

mình cũng thế, 3h40 bạn ạ, mà từ chỗ mình đến đấy 8km lận :( thấy bảo phỏng vẫn xong biết kq luôn
Biết kết quả luôn thì tốt, đỡ phải đợi mà :)
Mà họ bảo phòng vấn ở tầng mấy tòa nhà 34 Hàn Thuyên vậy cậu, lúc nãy mải hỏi phải mang theo giấy tờ gì ko nên ko để ý :)

Biết kết quả luôn thì tốt, đỡ phải đợi mà :)
Mà họ bảo phòng vấn ở tầng mấy tòa nhà 34 Hàn Thuyên vậy cậu, lúc nãy mải hỏi phải mang theo giấy tờ gì ko nên ko để ý :)
tầng 6 bạn ạ, mình được gọi mà nghe loáng thoáng ghi xong địa chỉ mà quên mất tiêu hẹn mấy giờ rồi :) làm sao để liên lạc hỏi lại giờ nhỉ, mình gọi lại số đó mà ko có được :)

tầng 6 bạn ạ, mình được gọi mà nghe loáng thoáng ghi xong địa chỉ mà quên mất tiêu hẹn mấy giờ rồi :) làm sao để liên lạc hỏi lại giờ nhỉ, mình gọi lại số đó mà ko có được :)
Quên giờ thì bạn phải gọi lại rồi, cậu gọi số đó rồi bấm phím 0 nhờ chị hướng dẫn xem sao :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên