CQNN (HOT) Tổng cục Thuế chuẩn bị tuyển dụng công chức năm 2016 - 2287 chỉ tiêu

Theo văn bản bên dưới thì Tổng cục Thuế chuẩn bị tuyển dụng trong quý IV năm nay, với tổng chỉ tiêu 2.287, trong đó chỉ tiêu tại Hà Nội là 276, TPHCM là 295. Chỉ tiêu của nhiều tỉnh thành cũng được tiết lộ trong công văn.

Thông báo chính thức nhiều khả năng sẽ được đăng trên website của Tổng cục Thuế trong ít ngày tới. UB sẽ cập nhật liên tục đến các bạn.

Tài liệu, kinh nghiệm ôn thi Tổng cục Thuế:

Tiếp tục cập nhật.

mọi người cho mình hỏi lương bên thuế cao ko vậy , bằng CĐ thì mới vào làm khoảng bao nhiêu , mình ở tỉnh định vào HCM thi chứ ở tỉnh chỉ tuyển ĐH thôi , à còn về chứng chỉ tin học A, B có được chấp nhận ko vậy vì thấy mấy bạn trên group bảo là ở HN thì phải theo tiêu chuần 03 gì đó ko biết HCM ntn có ai biết vụ này ko vậy

Lần trước mình thi thuế thì nộp chứng chỉ tin học B là được, còn không biết bây giờ có thay đổi gì không bạn ạ. Lương bên thuế thì không cao đâu, mới vào bằng cao đẳng tính như bằng trung cấp chắc trung bình 1 tháng được gần 4tr, thưởng thì tùy từng chi cục

th
Lần trước mình thi thuế thì nộp chứng chỉ tin học B là được, còn không biết bây giờ có thay đổi gì không bạn ạ. Lương bên thuế thì không cao đâu, mới vào bằng cao đẳng tính như bằng trung cấp chắc trung bình 1 tháng được gần 4tr, thưởng thì tùy từng chi cục
thanks bạn nhiều nha

Thuế thì mới vào lương tầm 5trieu đó
nếu tập sự năm đầu thì hưởng 85% lương.
lương thuế cao hơn bên nhà nước khác vì có hệ số 1,6
không thì lương chỉ là 1,23x 2,34 thôi.

Thuế thì mới vào lương tầm 5trieu đó
nếu tập sự năm đầu thì hưởng 85% lương.
lương thuế cao hơn bên nhà nước khác vì có hệ số 1,6
không thì lương chỉ là 1,23x 2,34 thôi.
thanks bạn nhiều nha
mình thấy nhiều anh chị bỏ làm ở Ngân Hàng để vào thuế nên nghĩ chắc phải cao hơn , môi trường làm việc tốt hơn , và vì mình dân ở tỉnh nên phải tính trước lương đủ sống không rồi mới quyết định nộp hs chứ quyết tâm ôn mà ko biết gì về ngành này thấy bất an quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên