CQNN (HOT) Tổng cục Thuế chuẩn bị tuyển dụng công chức năm 2016 - 2287 chỉ tiêu

Theo văn bản bên dưới thì Tổng cục Thuế chuẩn bị tuyển dụng trong quý IV năm nay, với tổng chỉ tiêu 2.287, trong đó chỉ tiêu tại Hà Nội là 276, TPHCM là 295. Chỉ tiêu của nhiều tỉnh thành cũng được tiết lộ trong công văn.

Thông báo chính thức nhiều khả năng sẽ được đăng trên website của Tổng cục Thuế trong ít ngày tới. UB sẽ cập nhật liên tục đến các bạn.

Tài liệu, kinh nghiệm ôn thi Tổng cục Thuế:

Tiếp tục cập nhật.

các bác cho em hỏi thi nghiệp vụ chuyên ngành bên Thuế này như thế nào ạ, em học tài chính ngân hàng có thi được ko nhỉ, hy vọng có chỉ tiêu liên quan đến cái này, nếu mà ôn về thuế sợ là ôn mới hẳn luôn khó lắm :3

Nghiệp vụ chuyên ngành thi những môn nào vậy mọi người và cần những tài liệu nào vậy , mình dân ngoại đạo nên ko rõ lắm ,bạn nào biết chỉ giáo với ạ
Bạn vào nhóm "Luyện thi Công chức Thuế 2016" trên facebook sẽ tìm thấy đề cương chi tiết cho các môn thi nhé ;)

Theo văn bản bên dưới thì Tổng cục Thuế chuẩn bị tuyển dụng trong quý IV năm nay, với tổng chỉ tiêu 2.287, trong đó chỉ tiêu tại Hà Nội là 276, TPHCM là 295. Chỉ tiêu của nhiều tỉnh thành cũng được tiết lộ trong công văn.

Thông báo chính thức nhiều khả năng sẽ được đăng trên website của Tổng cục Thuế trong ít ngày tới. UB sẽ cập nhật liên tục đến các bạn.

Tài liệu, kinh nghiệm ôn thi Tổng cục Thuế:

Tiếp tục cập nhật.

anh ơi anh có chụp chỉ tiêu của các tỉnh miền núi phía bắc không ạ?

tài chính ngân hàng có được đăng ký thi đấy bác ạ. Em thấy mấy đứa em mới vào cơ quan em cũng toàn học tài chính ngân hàng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,409
Thành viên mới nhất
ttlong315
Back
Bên trên