[HOT] Thưởng 02/09/2012 tại các ngân hàng

Mình vừa mới được nhận vào làm ở Bảo Việt Bank ngày 01/8 nhưng cũng được thưởng 1 củ. Năm nay BVB ko phân biệt thử việc hay chính thức. :D

Techcombank keo thế không cho đồng nào, toàn bộ không cho hay tùy chi nhánh vậy trời

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
b-( Vừa đọc bài chỉ tiêu huy động xong,ai cũng kêu cực! sang đây hóng lương thưởng :)thấy ai cũng ước ao.....

b-( Vừa đọc bài chỉ tiêu huy động xong,ai cũng kêu cực! sang đây hóng lương thưởng :)thấy ai cũng ước ao.....
Ừ mình cũng thấy giống bạn, lúc đầu chọn học ngân hàng là biết sẽ áp lực rồi, nhưng vì do nhà có điều kiện mới dám theo, chứ không cũng ko dám theo. mà thưởng vậy đúng rùi, chứ zô muốn chỉ tiêu ít mà thưởng và lương cao thì giống ông nội người ta quá hì

Mặc dù mặt bằng chung thưởng là khá thấp , nhiều NH thấp đột biến, có những NH không thưởng . Đó cũng là một điều phản ảnh tình hình khó khăn chung của NH. Các Bankers cũng đừng nản nhé , cố gắng làm việc hết mình. Kết quả sẽ được đến đáp thôi ;)

Topic này move ra ngoài 4rum để ai ai cũng thấy nhé ;)) Thi thoảng Bankers cũng nên ra ngoài giao lưu tý chứ nhỉ ;))

Thưởng như thế tiền xăng còn ko có đổ thì giao lưu nỗi gì anh?:((
Nghe nói bên mình mạnh tay lắm, thông tin vẫn nằm trên bàn Sếp chờ ký:D nhưng chắc ai hoành tránh thì cũng phải được...vài lít =))=))=))
(mềnh sẽ update số cụ thể khi tiền zô tài khoản:D)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên