Cho M hỏi nhóm là do mình tự chọn với nhau hay Tech phân vậy.

Huhu k có bạn nào PVN ở Sài Gòn ca 9h10 ngày 27/3 saoooi

Chia 2 nhóm, mỗi nhóm 5 người, thuyết trình về một chủ đề cho trước.
Cá nhân mình thấy, quan trọng là mỗi nhóm phải thể hiện đc team-work, ý tưởng, phân công nhiệm vụ mỗi bạn và phải nêu được ý chính trong bài thuyết trình để bảo vệ đc nó. Lúc vào các bạn nên giới thiệu rồi chọn nhóm trưởng luôn. Nếu nhóm bạn làm tốt thì ok, cả nhóm đợi pv tiếp từng người một để hỏi riêng một số câu hỏi. Nhóm kia chọn 1 hoặc 2 người pv như thế. Đấy là những j mình thi và thấy chiều nay. Chúc các bạn may mắn :D

Chia 2 nhóm, mỗi nhóm 5 người, thuyết trình về một chủ đề cho trước.
Cá nhân mình thấy, quan trọng là mỗi nhóm phải thể hiện đc team-work, ý tưởng, phân công nhiệm vụ mỗi bạn và phải nêu được ý chính trong bài thuyết trình để bảo vệ đc nó. Lúc vào các bạn nên giới thiệu rồi chọn nhóm trưởng luôn. Nếu nhóm bạn làm tốt thì ok, cả nhóm đợi pv tiếp từng người một để hỏi riêng một số câu hỏi. Nhóm kia chọn 1 hoặc 2 người pv như thế. Đấy là những j mình thi và thấy chiều nay. Chúc các bạn may mắn :D

Cám ơn b đã share nhé..chiều nay b pv vị trí gì vậy b?
Còn đoạn "Lúc vào các bạn nên giới thiệu" là tự giới thiệu mng trog nhóm với nhau hay giới thiệu với các anh chị pv hả b?

bạn nào cho mình hỏi số đt 0862915725 có phải của techcom hok. hix, gọi ngay lúc vừa phỏng vấn xong chưa kịp mở máy :(

Còn đoạn "Lúc vào các bạn nên giới thiệu" là tự giới thiệu mng trog nhóm với nhau hay giới thiệu với các anh chị pv hả b?[/QUOTE]
Tự giới thiệu trong nhóm làm quen với nhau trước cho dễ làm việc thôi. Còn giới thiệu với mấy anh chị pv, sau đấy hỏi riêng từng người cho bạn tự giới thiệu thỏa mái :D

Còn đoạn "Lúc vào các bạn nên giới thiệu" là tự giới thiệu mng trog nhóm với nhau hay giới thiệu với các anh chị pv hả b?
Tự giới thiệu trong nhóm làm quen với nhau trước cho dễ làm việc thôi. Còn giới thiệu với mấy anh chị pv, sau đấy hỏi riêng từng người cho bạn tự giới thiệu thỏa mái :D[/QUOTE]
B ơi, cho mình hỏi luôn là lúc Pv cá nhân với các a/c ý, thì coi như là xong rồi à, có cần Pv thêm vòng nào nữa k bạn

ai đc giữ lại là đậu vòng sau hả mọi người, sao thấy tờ hướng dẫn ghi là ai đậu thì sẽ đc sms và mail

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,786
Thành viên mới nhất
pgdz1111
Back
Bên trên