có bạn nào ở Đà Nẵng đc gọi chưa? hôm qua mình mới nộp hồ sơ, sợ nộp trễ quá Tech ko kêu

Mình thi 19 là KHDN mà
@@ càng ngày càng loạn nhỉ..GDV, KHCN cũng thi cùng 1 ngày là sao nhỉ..

ừa, to app mỗi vị trí đáy thui, nhưng lại gọi thi vào 19 nên hoang mang , kh biết ôn thi thế nào,hixxxxxx
Uhm t cũng đag hoang mang đây..haizzz..phải đợi mail của chị nhân sự xem thế nào..chứ mỗi bạn app vị trí khác nhau mà lại được gọi đi test cùng 1 ngày, liệu có phải là thi chung :(

Mọi người có cấu trúc đề thi ko? T được gọi thi viết KHCN nhưng ko biết thi kiểu gi? Ai có tài liệu gì up cho mọi người tham khảo với nhé! he

cho mình hỏi, ngân hàng gửi mail gọi 18/3 đi test, 8g. nhưng đoạn sau mail ghi là đăng kí tham gia dự tuyển trước 8g ngày 15/3, mình bận việc tới trưa 11g mình check mail và đăng kí trễ thế có đc đi thi ko vậy. hix :(

cho mình hỏi, ngân hàng gửi mail gọi 18/3 đi test, 8g. nhưng đoạn sau mail ghi là đăng kí tham gia dự tuyển trước 8g ngày 15/3, mình bận việc tới trưa 11g mình check mail và đăng kí trễ thế có đc đi thi ko vậy. hix :(
cậu liên lạc lại với bên ngân hàng chứ. lên đây hỏi sao làm sao biết được hả bạn, mạnh dạn hỏi đi :D. mình hôi trước test bên HD. 9h test mà 11h mới mở mail ra xem. call lại bên đó thì được chuyển qua chiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên