Tớ

Tớ nghĩ họ gọi 2 thì chắc đi dc 2 thôi :) thi theo điều tra thì 19 thi khcn..20 là thi giao dịch viên @@ tớ cũng chưa biết thế nào.. giờ ôn tập vậy..

Uh theo vài bạn trên này, thì suy ra là 19 là KHCN, 20 là GDV..tớ đang định đi cả 2 ngày @@ không biết có được không @@

Uh theo vài bạn trên này, thì suy ra là 19 là KHCN, 20 là GDV..tớ đang định đi cả 2 ngày @@ không biết có được không @@

Cứ thi đi tội gì ;)) bạn có thể cho tớ sdt hoặc facebook để tiện liên lạc dc ko ;)) có j thắc mắc thì cùng chia sẻ.. dù sao thì cũng toàn ng chưa có kinh nghiệm :(

Cứ thi đi tội gì ;)) bạn có thể cho tớ sdt hoặc facebook để tiện liên lạc dc ko ;)) có j thắc mắc thì cùng chia sẻ.. dù sao thì cũng toàn ng chưa có kinh nghiệm :(
Được thôi bạn..để tớ ib bạn nhé, có gì hôm ý cùng đi thi còn trao đổi chút..hihi

cùng nhau cố gắng :)) ko được thì lấy kinh nghiệm cho trận chiến tiếp theo

19 CVKH , 20GDV ????. hix. t apply vào vị trí GDV nhưng sao lại đi thi vào 19 nhỉ. Kh biết thi thế nào nữa. Có sự nhầm lẫn kh nhỉ

19 CVKH , 20GDV ????. hix. t apply vào vị trí GDV nhưng sao lại đi thi vào 19 nhỉ. Kh biết thi thế nào nữa. Có sự nhầm lẫn kh nhỉ
Ơ thế hả bạn???? @@
Thế này liệu có phải là thi chung không nhỉ?? không phân biệt vị trí??
Vì lúc sáng tớ hỏi chị nhân sự về việc tớ được gọi đi thi 2 ngày, chị ý bảo là "EM ĐI GIỜ NÀO CŨNG OK" hiz thế này thì hoang mang quá..tớ đang mail chị ý hỏi lại về vụ ngày giờ rồi..mong sớm có hồi âm.

À khoan, bạn ở HN hay SG nhỉ?

thế hả bạn. giờ tới mới đọc topic nên cứ nghĩ mình vẫn thi vị trí GDV, giờ mà gửi mail hỏi chắc kh có phản hồi ( chắc ngân hàng nghỉ làm rồi). Tớ ở Hn, cậu mail hỏi rồi có gì up lên cho tớ tham khảo nhé.

thế hả bạn. giờ tới mới đọc topic nên cứ nghĩ mình vẫn thi vị trí GDV, giờ mà gửi mail hỏi chắc kh có phản hồi ( chắc ngân hàng nghỉ làm rồi). Tớ ở Hn, cậu mail hỏi rồi có gì up lên cho tớ tham khảo nhé.
Tại tớ nộp 2 vị trí, mà đc gọi cả 2, nên cũng mới hoang mang k biết ngày nào thi cái gì..bây giờ trg hợp của bạn thi GDV mà lại 19, nên càng lẫn :)) uh tớ đợi mà có mail trả lời thì tớ lên thông báo cho mng nhé..

Bạn chỉ app mỗi GDV thôi hả bạn??

Tại tớ nộp 2 vị trí, mà đc gọi cả 2, nên cũng mới hoang mang k biết ngày nào thi cái gì..bây giờ trg hợp của bạn thi GDV mà lại 19, nên càng lẫn :)) uh tớ đợi mà có mail trả lời thì tớ lên thông báo cho mng nhé..

Bạn chỉ app mỗi GDV thôi hả bạn??
ừa, to app mỗi vị trí đáy thui, nhưng lại gọi thi vào 19 nên hoang mang , kh biết ôn thi thế nào,hixxxxxx

Có bạn nào đang là thực tập sinh tiềm năng của Tech, nộp đơn đợt này và được gọi đi test k? @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,984
Thành viên mới nhất
Trần Công Tuyền
Back
Bên trên