Có bạn nào test hôm 20 ko.. mình thì nộp ở 2 vị trí giao dịch viên và khách hàng cá nhân :( giờ nhận dc mail thông báo là 20 đến test nhưng ko thông báo vị trí dự tuyển là gì :(( có bạn nào test hôm 20 thứ 5 ko cho mình hỏi với

Mọi người có ai nộp CV QHKH trực tuyến được gọi đi test hay phỏng vấn chưa vậy.

Có bạn nào test hôm 20 ko.. mình thì nộp ở 2 vị trí giao dịch viên và khách hàng cá nhân :( giờ nhận dc mail thông báo là 20 đến test nhưng ko thông báo vị trí dự tuyển là gì :(( có bạn nào test hôm 20 thứ 5 ko cho mình hỏi với
mình đoán b thi thứ 5 là gdv.vì mình nộp khcn thi chiều thứ 4.

mình đoán b thi thứ 5 là gdv.vì mình nộp khcn thi chiều thứ 4.
Thế hả b?? T cũng nộp cả gdv cả khcn, t được cả 2 mail gọi đi 2 ngày t4, t5..thế chẳng nhẽ đi cả 2 @@

Bạn ơi mình cũng nộp 2 vị trí đấy này, mình nhận được 2 mail đi test 2 ngày 19 và 20 luôn cơ.. @@ thế là sao nhỉ nghĩa là cả 2 vị trí t đều đc gọi đi test à..huhu

mình cũng nhận dc mail test ở hoàng đạo thúy 19/3 này.có bạn nào có thông tin hay tài liệu gì cho đợt tuyển này thì chia sẻ cho mọi người với.
bạn ơi bạn app vị trí nào thế? test hôm 19 thì có phải khcn k bạn?

vây 20 là thi về GDV rồi.. bạn cũng thi ở Hoàng đạo thúy à.. bạn dc gọi ca 2 thì thi ca 2 hay chọn 1 cái rồi thi thế
Uh ở HĐT bạn ạ..t đc gọi đi 2 ngày đây, mà chưa rõ thế nào..chọn 1 cái để thi thì cũng phải biết hôm nào thi cái gì..mà đi cả 2 thì có được k nhỉ?? @@

Tớ
Uh ở HĐT bạn ạ..t đc gọi đi 2 ngày đây, mà chưa rõ thế nào..chọn 1 cái để thi thì cũng phải biết hôm nào thi cái gì..mà đi cả 2 thì có được k nhỉ?? @@
Tớ nghĩ họ gọi 2 thì chắc đi dc 2 thôi :) thi theo điều tra thì 19 thi khcn..20 là thi giao dịch viên @@ tớ cũng chưa biết thế nào.. giờ ôn tập vậy..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,008
Thành viên mới nhất
kubetfan1
Back
Bên trên