SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

Đợi kết wả Shb NB mà sốt hết cả ruột. Ko biết tuyển chơi hay thật. Vị trí mình 2 ng đc fỏng vấn mà ko biết cơm cháo giề ko đây :( ôi cái sự nghiệp Ngân hàng

Ở nhà mình có ai nộp vào vị trí nhân viên hành chính, nhân sự của SHB Ninh Bình mà được gọi phỏng vấn thì thông báo giúp em một tiếng với nhé, để em đỡ ngóng. Em cảm ơn cả nhà.

Mình phỏng vấn GDV Ninh Bình, có bạn nào biết khi nào có kết quả không, đợi lâu sốt ruột quá, huhu

Cv hành chính nhân sự phỏng vấn chiều 6/12 rồi bạn ơi. Fỏng vấn cùng fòng với tớ,mà. Cái đó bạn fải xem trên web shb là có tên ko thì fải. Hđó có,3 bạn fỏng vấn vị trí đó,1 nữ. Và 2 nam :(

- - - Updated - - -

Cv hành chính nhân sự phỏng vấn chiều 6/12 rồi bạn ơi. Fỏng vấn cùng fòng với tớ,mà. Cái đó bạn fải xem trên web shb là có tên ko thì fải. Hđó có,3 bạn fỏng vấn vị trí đó,1 nữ. Và 2 nam

Thế là chúng ta đợi chờ giống nhau rôi. Nge nói sau khoảng 1 tuần, 2 tuần cũng co thể là 1 tháng tùy vào mức độ cần nguoi của chi nhánh. Mà ko biết chi nhánh NB ở chỗ nào xây dựng xong chưa

Thế là chúng ta đợi chờ giống nhau rôi. Nge nói sau khoảng 1 tuần, 2 tuần cũng co thể là 1 tháng tùy vào mức độ cần nguoi của chi nhánh. Mà ko biết chi nhánh NB ở chỗ nào xây dựng xong chưa
haizzz, mình cx pvấn cn nb vị trí httd, mà nghe nói là 10 ngày sau có kết quá, mình pvấn cx ko đc tốt lắm, chỉ thừa mỗi tự tin, chả biết có đậu hay ko???

Mọi người có biết vị trí giao dịch viên NB lấy mấy người không, hum phỏng vấn có 7 người tất cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên