SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

chỉ hi vọng thui...chứ k biết thế nào...hi vọng là đậu. về ăn tết cho ngon.hjx..nếu lấy 1 -2 chỉ tiêu thì mình sợ out lắm.
mình nghĩ lấy tầm 2 chỉ tiêu vị trí hỗ trợ là nhiều í, bạn nên tìm kiếm xem mối quan hệ, bạn được như thế oài chỉ cần 1 câu giới thiệu nữa là được, cơ hội này bạn nên nắm bắt. Như mình đợt trước vào vòng 3,trượt oài mới biết có người quen chỉ cần nói một câu là vào được, bạn cố gắng lên nha...

mình nghĩ lấy tầm 2 chỉ tiêu vị trí hỗ trợ là nhiều í, bạn nên tìm kiếm xem mối quan hệ, bạn được như thế oài chỉ cần 1 câu giới thiệu nữa là được, cơ hội này bạn nên nắm bắt. Như mình đợt trước vào vòng 3,trượt oài mới biết có người quen chỉ cần nói một câu là vào được, bạn cố gắng lên nha...

trc đây c cũng thi hỗ trợ tín dụng ở shb à? vòng 3 là vòng phỏng vấn ah?

Có bạn nào ở Đồng Tháp được tin tức gì chưa?bồ nào ở ĐT chia sẽ thông tin với

ừ. mình thi chi nhánh thái nguyên.
8ng thi viết dc vào pv cộng thêm 3-4 anh chị không thi, có kinh nghiệm r, dc vào pv trực tiếp...thành ra là khaorng 12ng lọt vào pvan vị trí hỗ trợ tín dụng...những ng nào lọt vào pvan thì đưa hồ sơ cứng nộp khi pvan...chị phỏng vấn vị trí này có 1 điểm riêng là: phỏng vấn lâu, hỏi nhiều, sau phong van, người nào không đỗ thì chị í trả lại hồ sơ và hẹn em dịp khác....còn ng nào có khả năng thì chị í giữ lại hồ sơ để xem xét...trước tớ hình như có 1 anh có kinh nghiệm + 1 bạn gái dc giữ hồ sơ,...6ng trc tớ chị í k nhận hồ sơ...đến lượt tớ pvan , hỏi xoáy dã man, chả biết thế nào mà chị í giữ hồ sơ của tớ....k biết đậu hau không nữa...sau tớ còn 3ng gồm: 1 chị có kinh nghiệm + 2 bạn ms ra trường...qua nói ch thì mình nghĩ 3ng cuối cùng này thì chắc chị có kinh nghiệm có khả năng dc giữ hồ sơ...t ước chừng có 4ng dc giữ lại hồ sơ...hjx. hi vọng là đậu...
hè hè sao vị trí đấy còn trả lại hồ sơ nhỉ.Vị trí m thi vào pv có 6 người, thấy chị pv giữ hết hồ sơ lại mà :3. Kể ra ko đc thì nói luôn , với trả lại hồ sơ cho đỡ phí mấy bản công chứng với đỡ phải trông ngóng thì tốt :3

à...các vị trí khác thì nhận hết thì phải...còn vị trí hỗ trợ thì chị tên Thảo phỏng vấn...chị ấy ng nào trật thì chị k nhận hồ sơ, chị í trả lại....còn nhận hồ sơ thì k bjt có đậu k nhưng mà có hi vọng..hjx...trưa nay t vừa nhận dc 1 cuộc gọi của chị Thảo này, chị í hỏi: nếu chị muốn diều chuyển em lên chi nhánh của Chị là chi nhánh tuyên quang thì ý kiến của em thế nào, vì chi nhánh của chị cũng đang thiếu ng?, rồi chị hỏi vui 1 câu: thế có ng iu chưa, đi xa có sợ ng iu ngăn cản k " chị í cười " ....k biết thế nào nữa, hi vọng là đậu nhwung mà cũng k thjx làm ở tuyên quang lắm (nếu đỗ).

Mình cũng mới thi tuyển bên SHB chi nhánh Thái Nguyên xong. mình thi bên QHKHCN, đề thi các gồm: kiến thức chuyên ngành, yếu tố cần thiết của CVQHKHCN, các nhóm NH không thuộc nhóm g12, khoảng gần chục bt tính toán về vay trả góp, tính lãi và gốc (không khó nhưng rất dài), 3 câu tiếng anh (khá dễ). đề gồm 35 câu mà chỉ có 40' thôi. Tóm lại là ko kịp trở tay. Mình qua đc vòng thi viết, vào pv tầm 7 người, các anh chị ý hỏi rất lâu và rất xoáy, ko biết tn. Đang hồi hộp chờ kq :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên