SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

Tình hình thi cử các pồ thế nào òi, úp cho mọi người bớt lo lắng chút ui.

Mình thi GDV, chưa thi, 2 tuần nữa mới thi. Lo lắng quá, b thi vị trí gì?

GDV thi 60p có nghiệp vụ, tiếng anh, và về chi nhánh lào, campuchia...tin học nữa
còn t thì thi cv hỗ trợ gồm 25 câu: shb kỷ niệm 20 năm thành lập năm nào? , cổ đông chiến lược của shb là ???, shb có bao nhiêu chi nhanh và phòng GDich.....luật tổ chức tín dụng,...tin học thì 3 câu về thao tác...thi 45p..::))))

"GDV thi 60p có nghiệp vụ, tiếng anh, và về chi nhánh lào, campuchia...tin học nữa
còn t thì thi cv hỗ trợ gồm 25 câu: shb kỷ niệm 20 năm thành lập năm nào? , cổ đông chiến lược của shb là ???, shb có bao nhiêu chi nhanh và phòng GDich.....luật tổ chức tín dụng,...tin học thì 3 câu về thao tác...thi 45p..:))"
Bạn tanleduan thi hỗ trợ tín dụng à, tình hình phỏng vấn của bạn thế nào?

ừ. mình thi chi nhánh thái nguyên.
8ng thi viết dc vào pv cộng thêm 3-4 anh chị không thi, có kinh nghiệm r, dc vào pv trực tiếp...thành ra là khaorng 12ng lọt vào pvan vị trí hỗ trợ tín dụng...những ng nào lọt vào pvan thì đưa hồ sơ cứng nộp khi pvan...chị phỏng vấn vị trí này có 1 điểm riêng là: phỏng vấn lâu, hỏi nhiều, sau phong van, người nào không đỗ thì chị í trả lại hồ sơ và hẹn em dịp khác....còn ng nào có khả năng thì chị í giữ lại hồ sơ để xem xét...trước tớ hình như có 1 anh có kinh nghiệm + 1 bạn gái dc giữ hồ sơ,...6ng trc tớ chị í k nhận hồ sơ...đến lượt tớ pvan , hỏi xoáy dã man, chả biết thế nào mà chị í giữ hồ sơ của tớ....k biết đậu hau không nữa...sau tớ còn 3ng gồm: 1 chị có kinh nghiệm + 2 bạn ms ra trường...qua nói ch thì mình nghĩ 3ng cuối cùng này thì chắc chị có kinh nghiệm có khả năng dc giữ hồ sơ...t ước chừng có 4ng dc giữ lại hồ sơ...hjx. hi vọng là đậu...

8ng thi viết dc vào pv cộng thêm 3-4 anh chị không thi, có kinh nghiệm r, dc vào pv trực tiếp...thành ra là khaorng 12ng lọt vào pvan vị trí hỗ trợ tín dụng...những ng nào lọt vào pvan thì đưa hồ sơ cứng nộp khi pvan...chị phỏng vấn vị trí này có 1 điểm riêng là: phỏng vấn lâu, hỏi nhiều, sau phong van, người nào không đỗ thì chị í trả lại hồ sơ và hẹn em dịp khác....còn ng nào có khả năng thì chị í giữ lại hồ sơ để xem xét...trước tớ hình như có 1 anh có kinh nghiệm + 1 bạn gái dc giữ hồ sơ,...6ng trc tớ chị í k nhận hồ sơ...đến lượt tớ pvan , hỏi xoáy dã man, chả biết thế nào mà chị í giữ hồ sơ của tớ....k biết đậu hau không nữa...sau tớ còn 3ng gồm: 1 chị có kinh nghiệm + 2 bạn ms ra trường...qua nói ch thì mình nghĩ 3ng cuối cùng này thì chắc chị có kinh nghiệm có khả năng dc giữ hồ sơ...t ước chừng có 4ng dc giữ lại hồ sơ...hjx. hi vọng là đậu...
bạn ơi, bạn có thể nhớ lại tất cả các câu phỏng vấn không???? chắc là chỗ mình tuần sau cũng thi í, mà thi viết xong là phỏng vấn luôn à cậu???

Trong đợt tuyển dụng này mình ứng tuyển vị trí Chuyên viên Thẩm định, không biết có bạn nào thi vị trí ấy rùi không, cho mình xin 1 ít thông tin để ôn luyện với.
Chân thành cám ơn!

Thế chắc là đậu rùi bạn ak =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back