SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

chúc mừng các bạn thớt bên này đã có kết quả nhé. bao ngày chờ đợi mòn mỏi cuối cùng cũng có

Thế vậy bạn ko biết là ở SHB chủ tịch mới là người duyệt chứ ko phải là TGĐ sao?

Mình thông báo là thứ 2 tuần sau mình sẽ nhận quyết định nhân sự tại CN bình phước nhé. Đôi khi mọi thứ không giống như mình hiểu đâu Kelauca, ai theo sát thông tin thì người đó hiểu thôi bạn ơi.

Là sao bạn? Bạn đang làm phòng nhân sự của SHB Bình Phước à? Hay bạn thi tuyển vào chi nhánh đó?
Mình thông báo là thứ 2 tuần sau mình sẽ nhận quyết định nhân sự tại CN bình phước nhé. Đôi khi mọi thứ không giống như mình hiểu đâu Kelauca, ai theo sát thông tin thì người đó hiểu thôi bạn ơi.

Là sao bạn? Bạn đang làm phòng nhân sự của SHB Bình Phước à? Hay bạn thi tuyển vào chi nhánh đó?
Không bạn ơi, mình thi tuyển thôi àh, giờ mới có kết quả. Mình mới được thông báo tối qua, lúc 18h35p, Trưởng phòng hành chánh - nhân sự bên đó thông báo nhé bạn.

uhm, phỏng vấn qua điện thoại rất là ok, chắc do vấn đề nào đó. Chờ đợi thêm 1 chút ít nữa xem có gì mới không. các chi nhánh đều đã điện thông báo rồi. có lẽ ai chưa được gọi xác định dần đi là vừa. :(
Bùn vậy Rocky. Mình thấy bạn được gọi check thông tin mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên