SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Em gọi số: 06503713853, rồi bấm số 306 thì phải. Hoặc gọi số di động: 0909155 525
bua a goi so ban la so tren web dug ko, trc e goi chuc lan so do ma an so O ko gap dc ng truc máy, a co so may le nhan su ben do ko

- - - Updated - - -

Hi, vậy chúc mừng bạn nha. Không biết số phận mình thế nào đây nữa. :(
Không bạn ơi, mình thi tuyển thôi àh, giờ mới có kết quả. Mình mới được thông báo tối qua, lúc 18h35p, Trưởng phòng hành chánh - nhân sự bên đó thông báo nhé bạn.

Thông báo với mọi người là Chi nhánh Sông Bé đã có kết quả rồi nha, họ hẹn mình 9h sáng thứ 2 đến gặp tại chi nhánh Sông Bé!

Congratulations! :D :D

Chúc mừng bác. Em xúc động đến rơi nước mắt T.T huhuhu Sao em cũng dc gọi như bác mà giờ chưa thấy nhỉ/
Thanks 2 Bác nhé! Mình thấy rằng, những anh em hay comment ở Topic này thì dường như đậu cả. Vậy nên chắc 2 Bác cũng sẽ được nhận điện thoại thôi, chỉ muộn hơn so với người khác tí thôi mà. Chúc 2 bác thành công!

Thông báo với mọi người là Chi nhánh Sông Bé đã có kết quả rồi nha, họ hẹn mình 9h sáng thứ 2 đến gặp tại chi nhánh Sông Bé!

Chúc mừng bạn nha ~.~. Lần thứ 2 tạch ngân hàng này và cũng chi nhánh này chả hiểu nổi, có mỗi 2 người pv KHDN cũng tạch :))

Nick anh màu cam ko phải là trước giờ anh làm cho SHB sao? Anh thử gọi lên chi nhánh hỏi lại xem, biết đâu họ gọi anh ko ko liên lạc đc thì sao.
Chúc mừng bạn nha ~.~. Lần thứ 2 tạch ngân hàng này và cũng chi nhánh này chả hiểu nổi, có mỗi 2 người pv KHDN cũng tạch :))

Nick anh màu cam ko phải là trước giờ anh làm cho SHB sao? Anh thử gọi lên chi nhánh hỏi lại xem, biết đâu họ gọi anh ko ko liên lạc đc thì sao.

mình thi SHB, VCB thi sau rùi pv sau cả SHB, mãi đến giờ còn khoảng 1 tuần nữa ký hợp đồng chính thức bên vcb mà SHB mới có kết quả :D chả hiểu sao 2 lần thi shb mình đều tạch :((

Ngon rồi, SHB thì học việc 2 tháng sau đó mới thử việc 2 tháng rồi ký hợp đồng chính thức. nghe mấy anh/chị làm ở đó nói có khi 8 9 tháng mới được ký hợp đồng. Dù sao cũng chúc mừng bác đã có việc. :)
mình thi SHB, VCB thi sau rùi pv sau cả SHB, mãi đến giờ còn khoảng 1 tuần nữa ký hợp đồng chính thức bên vcb mà SHB mới có kết quả :D chả hiểu sao 2 lần thi shb mình đều tạch :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên