SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

:)) đợi hết năm đi bạn...lúc đó SHB cơ cấu lại nhân sự thì người mới mới vào dc :D
SHB chưa giảm được nợ xấu nên chưa được NHNN cho phép tuyển thêm...:))
vì thế mình đã quyết định đi qua chỗ khác rùi :D

:)) đợi hết năm đi bạn...lúc đó SHB cơ cấu lại nhân sự thì người mới mới vào dc :D
SHB chưa giảm được nợ xấu nên chưa được NHNN cho phép tuyển thêm...:))
vì thế mình đã quyết định đi qua chỗ khác rùi :D

Chắc qua tết thôi, hôm trước mình có pvan qua dthoai, nghe nói đâu là khoảng 1 tháng có kqua. Vậy mà giờ đã gần 2 tháng rồi.

có tin vui nhé các bạn, Tổng giám đốc SHB sau 1 thời gian công tác ở nước ngoài mới về VN, nên danh sách sẽ được trình ký nhanh thôi. Các bạn chuẩn bị đón nhận niềm vui/nỗi buồn nhá

Cung cấp gói RAO VẶT CẤP TỐC (đăng thủ công) dành cho các sản phẩm muốn tung nhanh ra thị trường trong 1 ngày. Đăng 300 tin/ 300 web. Giá chỉ 400 ngàn. Báo cáo nhanh trong ngày.
LH 0934225077
Yahoo: hanhtrinh24h
Gmail: dokhanh82

có tin vui nhé các bạn, Tổng giám đốc SHB sau 1 thời gian công tác ở nước ngoài mới về VN, nên danh sách sẽ được trình ký nhanh thôi. Các bạn chuẩn bị đón nhận niềm vui/nỗi buồn nhá

Chém rồi bạn ơi. Ông ấy vẫn ở nhà mà. 3 ngày trước tham dự lễ kỷ niệm 20 năm sinh nhật SHB ở khách sạn Melia Hà Nội, nhận bằng khen của chủ tịch nước kìa. Đi là đi đâu được. Thông tin chính xác thì bạn hãy tung nhé.

Thông báo cho mọi người thi vào chi nhánh Sông Bé là hiện nay vẫn chưa có kết quả tuyển dụng nha!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên