SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

mình đã thi viết rồi và đã được phỏng vấn trực tiếp tại chi nhánh HCM, chiều nay lại dc gọi phỏng vấn bằng điện thoại gọi từ Hà nội bởi 1 chị xưng là Trưởng Ban Kiểm soát HTTD, tổng cộng 3 vòng tất cả, nói chuyện xong quên hỏi nếu em đậu thì chừng nào em biết KQ và chừng nào đi làm ? hix, mình nộp đơn vi tri HTTD chi nhánh HCM.
Mình có hỏi về khi nào có kqua rồi mà anh chị nói không biết chắc. Thôi đợi và ko quên hy vọng vậy.

Nếu thông tin đúng thì mình đậu SHB Sài Gòn rùi mọi người ơi...:D...mà đang làm VCCB nên chưa bít sao :(

Giai đoạn nhạy cảm ;)) Ai cũng đang trông chờ 1 thứ gì đó, cuộc sống vậy cũng thú vị đó chứ? :)

Mọi người ơi!Có thông tin gì từ đợt phỏng vấn 20/08 vừa rồi chưa??? Mình thi GDV chi nhánh Sông Bé đây....Ai nhận được kết quả thì vô đây comment nhé

Phỏng vấn 19/8 thì phải...cũng pv HO lun rùi...cái này nhờ ng quen nên mình bít thui chứ chưa có quyết định chính thức j hết...zới lại mình cũng đang phân vân lắm

Mọi người ơi!Có thông tin gì từ đợt phỏng vấn 20/08 vừa rồi chưa??? Mình thi GDV chi nhánh Sông Bé đây....Ai nhận được kết quả thì vô đây comment nhé
Bạn có được phỏng vấn từ Hội sở ko?

Phỏng vấn 19/8 thì phải...cũng pv HO lun rùi...cái này nhờ ng quen nên mình bít thui chứ chưa có quyết định chính thức j hết...zới lại mình cũng đang phân vân lắm
Vị trí và chi nhánh nào vậy bạn?

MÌnh thì chưa thấy bên hội sở gọi... hic, Không biết kết quả thế nào đây, Ai thi GDV mà đã được bên Hội sở gọi Pv tiếp thì vô đây điểm danh nha mọi người...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên