SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Ủa, sao trong danh sách thi vị trí GDV chỉ từ tên Trang thôi, mình không được đi thí, huhu

Mình đi thi mà vị trí Chuyên viên nhân sự, ai có kinh nghiệm ở vị trí này share mình với, thanks cả nhà nhiu!!!

Hồ sơ dự tuyển nộp khi đến dự phỏng vấn:
1) Đơn xin việc viết tay (ghi rõ vị trí ứng tuyển).
2) Hồ sơ ứng viên có dán ảnh (theo mẫu tải từ Website: www.shb.com.vn
3) Giấy khám sức khỏe.
4) Sơ yếu lý lịch có dán ảnh giáp lai, có xác nhận của chính quyền địa phương.
5) Bản sao có công chứng: hộ khẩu, CMND, Giấy khai sinh, bằng tốt nghiệp đại học và các văn bằng có liên quan, bảng điểm.
6) Các giấy tờ chứng minh quá trình làm việc trước đây (nếu có).
7) Kế hoạch kinh doanh/ Kế hoạch công tác tại vị trí dự tuyển

các bạn ơi cho mình hỏi, " kế hoạch kinh doanh, kế hoạch công tác tại vị trí dự tuyển là như thế nào ah?" Mình nộp vị trí thanh toán quốc tế, và bảng kế hoạch ntn?, mọi người giúp mình với :-/

Mình cũng đã nhận được tin nhắn của SHB, cả nhà có ai biết đề thi như thế nào không :-/ mình thi ở vị trí hỗ trợ tín dụng không biết môn thi là thi về cái gì nữa, 1 tiếng không biết trắc nghiệm hay tự luận nữa ==
Tks cả nhà mình nha :x

Đi thi viết thì chưa cần mang hồ sơ bản cứng đâu các bạn ơi. khi nào wa vòng thi viết tới vòng phỏng vấn trục tiếp mới mang bản cứng theo thui ak. các bạn đọc kỹ ở đây http://www.shb.com.vn/TabId/562/ArticleId/2374/PreTabId/462/Default.aspx

CHÚ Ý: √ Khi dự thi viết, ứng viên mang theo CMND, máy tính cá nhân và hồ sơ bản cứng.

Có dòng đó nữa đó bạn ơi ^^

ặc trời ơi...thi viết cả trăm đứa thi mà cũng mang theo bản cứng có ai coi đâu trời.............

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,825
Thành viên mới nhất
sfasfkajsf
Back
Bên trên