SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Ah, mình cũng mới nhận được tn luôn, hihi, thứ 5 này lên đường!!!!

Có rồi đó mấy bạn, mình cũng vừa xem xong, đại loại có 3 ca thi, bạn nào thi giao dịch viên thì ca 3( 10h30-11h30), còn hỗ trợ tín dụng và quan hệ KH thì ca 2( 9h-10h) còn lại là ca 1 ( 7h30-8h30). đại loại là như vậy á thi tại Trường Cao đẳng kỹ thuật Cao Thắng, 65 Huỳnh Thúc Kháng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh.

Cứ từ từ đi bạn, có lẽ sau khi nhận được tin nhắn thì mọi người nhanh chóng truy cập vào web SHB nên mới bị nghẽn. Mà cho mình hỏi thi nghiệp vụ phải không? Thời gian có 1 tiếng mà ghi chung chung quá, chẳng biết thi gì

các anh chị hay các bạn nào biết hình thức thi SHb (tự luận hay trắc nghiệm) và những môn nào nên ôn thi không ah. Chia sẻ kinh nghiệm cho em zới

Hình như phải công chứng ngoài quê mới hợp lệ. Nhưng mình vẫn thấy có người công chứng ở trong này đc, ko biết có sao ko.
mình cũng thi giao dịch viên, ko biết lấy bao nhiêu mà đông wa' trời. #:-s
Mà sơ yếu lý lịch có cần đi về quê công chứng hok ta :-/. Giao dịch viên thi 460 bạn lun :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,832
Thành viên mới nhất
tydo88cyou
Back
Bên trên