SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Quy trình mà mình đã trải qua. Nộp CV -> Thi viết -> Phỏng vấn tại chi nhánh -> Phỏng vấn qua điện thoại từ Hội Sở -> Nhận điện thoại từ hội sở hỏi từ khi nghỉ làm có đi làm đâu nữa không -> Giờ đang đợi. :-??

Mình cũng không có gọi bảo check thông tin, chỉ là phỏng vấn với người Hội sở qua điện thoại thôi. Chắc bác [MENTION=200132]rocky_karate[/MENTION] cũng đậu đó.

Mặc dù vậy nhưng có nguy cơ tạch các bác ạ. Thấy các chi nhánh khác gọi rồi, hỗ trợ tín dụng cũng được gọi rồi.
P/S: Đang nghe Riêng mình anh cô đơn :(

Mình mới nói chuyện với đứa em bên SHB HCM, nó nói là: "sáng em cũng nghe nói là đầu tuần sau sẽ gọi người trúng tuyển vào" và có câu: "chắc ngày mai sẽ gọi vì thứ 2 ai trúng tuyển thì vào đó a". Nên [MENTION=200132]rocky_karate[/MENTION] hi vọng đi nha!
Mặc dù vậy nhưng có nguy cơ tạch các bác ạ. Thấy các chi nhánh khác gọi rồi, hỗ trợ tín dụng cũng được gọi rồi.
P/S: Đang nghe Riêng mình anh cô đơn :(

ủa gì kì z...t chỉ phỏng vấn 1 lần ở chi nhánh và 1 lần của HO là xong
với lại lúc pv t có hỏi thì dc trả lời là thử việc 2 tháng và ký hợp đồng 3 năm
Các bạn chưa có kinh nghiệm hả???
Nghe nói không có kinh nghiệm k tuyển mà ta @@

Hy vọng tiếp thôi, mong sẽ sớm biết kết quả dù đậu hay rớt để còn tính chuyện mai sau chứ dây dưa mãi stress nặng các bác ạ.
Mình mới nói chuyện với đứa em bên SHB HCM, nó nói là: "sáng em cũng nghe nói là đầu tuần sau sẽ gọi người trúng tuyển vào" và có câu: "chắc ngày mai sẽ gọi vì thứ 2 ai trúng tuyển thì vào đó a". Nên [MENTION=200132]rocky_karate[/MENTION] hi vọng đi nha!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên