1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

Mình vào xem thì là có danh sách thi ở khu vực miền Bắc ( cụm Thái Nguyên ) đợt 1 nhé . Nghĩa là vẫn còn cơ hội cho chúng ta tiếp tục hy vọng :p

vị trí chuyên viên tư vấn, mình thi ở đà nẵng, trong này có ai thi ở đà nẵng ko :D:D:D
hic.thế khu vực bắc trung bộ thi rồi à bạn.huhu.tớ gửi một cái ở khu vực btb có thấy mail qua vòng sơ loại rồi mà đến giờ vẫn chưa có thông tin gì nữa.

hic.thế khu vực bắc trung bộ thi rồi à bạn.huhu.tớ gửi một cái ở khu vực btb có thấy mail qua vòng sơ loại rồi mà đến giờ vẫn chưa có thông tin gì nữa.
ừ bọn mình pv xong từ tuần trước kìa, mà chắc là đợt 1 thôi, còn chờ đến 31 hết hạn nộp hs rồi họ làm tiếp đợt 2

ừ bọn mình pv xong từ tuần trước kìa, mà chắc là đợt 1 thôi, còn chờ đến 31 hết hạn nộp hs rồi họ làm tiếp đợt 2
cậu được gửi mail ghi rõ thời gian thi luôn à.t gửi Cv lâu rồi. nhận được 2 mail của btb nhưng mà chẳng có mail nào thông báo thồ gian thi cả.Tại tớ học ở Hà nội nên sợ là thi fải vào Đà nẵng ý.huhu.hay là tạch rồi biết

bạn ơi danh sách thi ở Cụm Hà nội hay đâu vậy bạn
Đó là danh sách khu vực Miền Bắc ( cụm Thái Nguyên ) đợt 1 nhé , chưa thấy có danh sách của khu vực Hà Nội . Nếu bạn cũng ứng tuyển ở Hà Nội thì vẫn tiếp tục hy vọng . Mình cũng mới nộp hôm 24 mà vẫn im re đây:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên