1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

Cực chẳng đã , rõ ràng dán ảnh rồi mà lúc gửi mail đi thì mất tiêu . Nếu mở bằng Google tính thì ko thấy ảnh nhưng nếu tớ down về máy thì lại thấy ảnh . Chẳng hiểu vì sao luôn ? Tớ còn nhờ 1 ng bạn dán ảnh thử rồi gửi lại qua mail cho t xem có nhìn thấy ảnh ko . Thế mà kiểu gì bạn ấy bảo ko thể dán ảnh đc vì máy tính của bạn ấy báo là cái file CV đó có mã bảo vệ gì đó

Có bạn nào gửi mail xác nhận tham gia chưa nhỉ? Mình gửi rồi mà không nhận được mail hồi âm bên sacombank

Hix...sao ai cũng nhận dc mail hết z....bạn bè mình nộp cũng nhận dc mail báo qua vòng sơ loại...còn mình thì tạch luôn tới h...ĐẮNG...ah mà thôi...

ban thj vi tri ji sacom z ban? ban test chua ban..minh vi tri gdv o ninh thuan ak...co nhan dc ji chua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên