1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

hic.thế khu vực bắc trung bộ thi rồi à bạn.huhu.tớ gửi một cái ở khu vực btb có thấy mail qua vòng sơ loại rồi mà đến giờ vẫn chưa có thông tin gì nữa.
c giống y t, 1 cái ở hà nội, 1 cái ở btb, hà nội có rồi, đang chờ btb nửa haiz

Đó là danh sách khu vực Miền Bắc ( cụm Thái Nguyên ) đợt 1 nhé , chưa thấy có danh sách của khu vực Hà Nội . Nếu bạn cũng ứng tuyển ở Hà Nội thì vẫn tiếp tục hy vọng . Mình cũng mới nộp hôm 24 mà vẫn im re đây:(
t có lịch thi tuyển ở hà nội rồi c ơi!

B ơi bộ hồ sơ dự tuyển gôm những gì thế :)
Tớ thấy ghi trong phần chú ý là ứng viên khi đi phỏng vấn ( nghĩa là đã qua vòng test ) mang theo Bảng thông tin sinh viên có dán ảnh 3.4 và hồ sơ ( nếu có )
Hồ sơ bao gồm : 1,Bảng thông tin sinh viên theo mẫu Sacombank có dán ảnh 3.4
2, Đơn xin thực tập viết tay hoặc đánh máy ghi rõ vị trí dự tuyển
3,Giấy chứng nhận sức khỏe ( trong vòng 6 tháng trở lại )
4,Bản sao các văn bằng , chứng chỉ có liên quan
5,Bảng điểm tích lũy
6,Sơ yếu lý lịch , CMND ( sao y thị thực )

Bạn có mail gửi về thông báo lịch thi à ? Bạn nộp từ hôm nào vậy ? Chúc mừng bạn nhé
ừ, t có mail thông báo lịch thi 30-31 nhưng chưa có địa điểm thi, tại họ nói nếu thi trả lời họ, hạn cuối là ngày mai, nhưng chắc t không thi tại t đang học ở nghệ an, nên đang chờ lịch thi ở btb hi

Có danh sách khu vực HN rồi m.n nhé.
Mình xác nhận lại mail ghi ngày 31/10, vậy mà lại xếp sang 30/10, chán :(

Azingon , kể mà cơ hội đó của bạn trao đổi cho bạn khác ở Hà Nội thì tốt đấy .... Đỡ phí :) Nhưng cho mình hỏi bạn nộp hồ sơ dự tuyển hôm nào và sau bao lâu có thông báo qua vòng loại hồ sơ và đi test ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên