1. Tổng quan về chương trình:

2. Thời hạn và cách thức dự tuyển:

i. Thời hạn tiếp nhận hồ sơ:
Từ ngày ra thông báo đến hết 31/10/2014.

ii. Cách thức dự tuyển:
Sinh viên gởi Bản Thông tin có file ảnh cá nhân về một trong các địa chỉ hộp thư sau:
Lưu ý: Sinh viên đăng ký thực tập tại Tỉnh/Thành phố thuộc Khu vực nào thì gửi email về đúng địa chỉ hộp thư của Khu vực đó. Để biết Tỉnh/thành phố - nơi đăng ký thực tập - trong từng Khu vực, sinh viên vui lòng xem Mạng lưới Chi nhánh/Phòng giao dịch của Sacombank.

3. Mạng lưới chi nhánh/ Phòng giao dịch Sacombank:
4. Thông báo tuyển dụng “Đại sứ chương trình TTVTN Sacombank 2015”

Sacombank

Cậu ơi thế thì vào những lĩnh vực gì thế? IQ, EQ, Tiếng Anh chuyên ngành và 1 số câu nghiệp vụ đơn giản à?
IQ, EQ, tiếng anh dễ ( mình dốt mà vẫn làm đc) vài câu về xã hội, ko có nghiệp vụ nghen bạn, mình đang lo đây, chưa thấy phản hồi gì hết, biết bao giờ mới có đây trời :(((((

IQ, EQ, tiếng anh dễ ( mình dốt mà vẫn làm đc) vài câu về xã hội, ko có nghiệp vụ nghen bạn, mình đang lo đây, chưa thấy phản hồi gì hết, biết bao giờ mới có đây trời :(((((
ban vi tri ji z..o ninh thuan ha..test ngay nao ban..minh 18 mak chua lun nek

các b cho mình hỏi là mình ở hp, nhận mail thông báo 30/10 thi, khi đi thi mình có pahir đem theo cái gì đi ko. :)

Cực chẳng đã , rõ ràng dán ảnh rồi mà lúc gửi mail đi thì mất tiêu . Nếu mở bằng Google tính thì ko thấy ảnh nhưng nếu tớ down về máy thì lại thấy ảnh . Chẳng hiểu vì sao luôn ? Tớ còn nhờ 1 ng bạn dán ảnh thử rồi gửi lại qua mail cho t xem có nhìn thấy ảnh ko . Thế mà kiểu gì bạn ấy bảo ko thể dán ảnh đc vì máy tính của bạn ấy báo là cái file CV đó có mã bảo vệ gì đó
Cậu down lại về mà vẫn thấy ảnh nghĩa là đã paste vào rồi, còn nhiều lúc Google tính bị hâm mà. Không lo đâu :)

Các bạn ơi có danh sách thi ở hà nội rồi đo. Mà đi test có cần cầm theo gì k nhỉ?

Sao mail báo của mình ko có phần bảo phải reply lại nhỉ @@

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn ơi có danh sách thi ở hà nội rồi đo. Mà đi test có cần cầm theo gì k nhỉ?
Tớ thấy trong mục những câu hòi thường gặp có phần :
Chuẩn bị sẵn sàng 01 bộ hồ sơ dự tuyển đầy đủ để mang theo khi được mời tham gia Vòng phỏng vấn.
Thế nên chắc là qua đc test đc đi PV mới phải mang hồ sơ đó

Cậu down lại về mà vẫn thấy ảnh nghĩa là đã paste vào rồi, còn nhiều lúc Google tính bị hâm mà. Không lo đâu :)
May đc bạn an ủi nhưng mà có danh sách thi ở HN rồi . Mà t chẳng nhận đc thông báo gì nên chắc là tạch rồi , hết hi vọng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên