OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng KHDN tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.06.2013]

tình hình là thế này. CN TP.HCM gọi đi làm, uh thì cũng vui vui. nhưng từ h tới cuối năm phải tăng dư nợ lên 25tỷ, mỗi tháng thu thập đủ 44 khách hàng tiềm năng, mở 4 cái thẻ tín dụng doanh nghiệp, mỗi thẻ phải duy trì số dư 1trđ. các bác nào mong chờ hoặc rớt thì cũng đỡ tiếc chứ vậy là cũng hơi khó nhằn rồi đấy.:))

Cậu ơi bên cậu lương lâu thế nào? Chứ t vừa vào bên HN, học việc 2 tháng không lương. Ai may mắn thử việc thì 2,5tr....Mới vào thì vui chứ giờ thì....Đi làm ko lương, lại ko biết sau 2 tháng thế nào....CHÁN...Hỏi qua chế độ mấy bà cùng phòng thấy ko khả quan lắm, được mỗi cái là làm nhàn, sếp thoải mái, đùa vs nhân viên...Giờ thì mình hiểu tại sao Ocean Bank lại lẹt đẹt mãi thế

Cậu ơi bên cậu lương lâu thế nào? Chứ t vừa vào bên HN, học việc 2 tháng không lương. Ai may mắn thử việc thì 2,5tr....Mới vào thì vui chứ giờ thì....Đi làm ko lương, lại ko biết sau 2 tháng thế nào....CHÁN...Hỏi qua chế độ mấy bà cùng phòng thấy ko khả quan lắm, được mỗi cái là làm nhàn, sếp thoải mái, đùa vs nhân viên...Giờ thì mình hiểu tại sao Ocean Bank lại lẹt đẹt mãi thế

C làm vị trí gì, cn nào vậy? :(

chết mẹ rồi, mình chưa có hợp đồng, nếu mà đi học việc k lương thì đi làm j trời. điên à ?

chết mẹ rồi, mình chưa có hợp đồng, nếu mà đi học việc k lương thì đi làm j trời. điên à ?
Hôm nay được chạm vào cái hợp đồng rùi, học việc 2,5tr. Học việc 2 tháng, rùi tiếp tục 2 tháng thử việc(75 hay 85% lương j đó) rùi mới được chính thức. Học việc bên KHDN thì lương bèo bọt thế chứ bên KHCN học việc còn chẳng có lương. Nhưng theo t biết thì bên KHCN, mấy bạn học việc ko ai nghỉ cả, vẫn đi làm. Được cái môi trường bên này khá tốt, học việc cũng chưa bị áp chỉ tiêu nhiều. Thôi thì ta cứ làm..Thời buổi kinh tế khó khăn thế này, tìm được việc làm ưng ý quả là không dễ.......

Hôm nay được chạm vào cái hợp đồng rùi, học việc 2,5tr. Học việc 2 tháng, rùi tiếp tục 2 tháng thử việc(75 hay 85% lương j đó) rùi mới được chính thức. Học việc bên KHDN thì lương bèo bọt thế chứ bên KHCN học việc còn chẳng có lương. Nhưng theo t biết thì bên KHCN, mấy bạn học việc ko ai nghỉ cả, vẫn đi làm. Được cái môi trường bên này khá tốt, học việc cũng chưa bị áp chỉ tiêu nhiều. Thôi thì ta cứ làm..Thời buổi kinh tế khó khăn thế này, tìm được việc làm ưng ý quả là không dễ.......

thế thì cũng đc
theo luật lao động, thử việc ít nhât 85% lương, học việc cỉ 70% lương thôi. tối qua mới tìm hiểu :)

Có bạn nào đợt rồi trúng vào vị trí Hỗ trợ kinh doanh KHDN ko nhỉ? đã được ký hợp đồng chưa nữa?

Bạn nào cho mình hỏi...tại sao bây giờ mà mình lại dc gọi thứ 7 ngày 10/08 đi test CN Thăng Long nhỉ ... địa điểm là 18 Láng Hạ nhỉ...Nghe nói có kết quả CN TLOng rồi mà.

C ở CN nào thế? Có ai ở cn Hà Nội đi ký hđ chưa vậy?

Mình được hẹn tiếp nhận ngày 15/8 mà chưa thấy họ gọi lại để bổ sung hồ sơ hay j đó thì hôm ấy cứ tự đến thôi hả mng? :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên