OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng KHDN tại các Chi nhánh trên toàn quốc [15.06.2013]

T phỏng vấn ngoài bắc từ hôm thứ 7 rồi, t có người quen nội bộ nên biết trước, t điểm cao nhất chi nhánh tớ thi nên đỗ rồi :))
vãi shit, có nội bộ thì qua test, nhờ vả 1 tiếng là ok chứ mất mát j đâu mà còn nhảy vô ocean tranh của thằng khác :v

vãi shit, có nội bộ thì qua test, nhờ vả 1 tiếng là ok chứ mất mát j đâu mà còn nhảy vô ocean tranh của thằng khác :v

Hic, bạn mình còn trẻ, quền hành gì đâu mà nhờ vả à cậu :( tranh gì đâu, cuối cùng vẫn bị loại đó thôi :)

Hình như có kết quả ở rồi thì phải.
Chúc mừng các bạn đc nhận vào Oceanbank nhé!

NVKD KHDN Chi nhánh Đào Duy Anh có kết quả rồi nhé các bạn. Thứ 2 tuần tới mình đi tiếp nhận công việc

tình hình là thế này. CN TP.HCM gọi đi làm, uh thì cũng vui vui. nhưng từ h tới cuối năm phải tăng dư nợ lên 25tỷ, mỗi tháng thu thập đủ 44 khách hàng tiềm năng, mở 4 cái thẻ tín dụng doanh nghiệp, mỗi thẻ phải duy trì số dư 1trđ. các bác nào mong chờ hoặc rớt thì cũng đỡ tiếc chứ vậy là cũng hơi khó nhằn rồi đấy.:))

chuc mung nhan teo nha!!Nguoi ban bjk nhung lai khg bjk..chuc mung!!
tình hình là thế này. CN TP.HCM gọi đi làm, uh thì cũng vui vui. nhưng từ h tới cuối năm phải tăng dư nợ lên 25tỷ, mỗi tháng thu thập đủ 44 khách hàng tiềm năng, mở 4 cái thẻ tín dụng doanh nghiệp, mỗi thẻ phải duy trì số dư 1trđ. các bác nào mong chờ hoặc rớt thì cũng đỡ tiếc chứ vậy là cũng hơi khó nhằn rồi đấy.:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên