OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Hic, liệu mình có nên nộp hồ sơ nữa không vì đến giờ vẫn ngơ ngơ không hiểu sao mình khônng qua nổi vòng sơ loại hồ sơ. Mình tốt nghiệp loại giỏi Học viện ngân hàng và 1 năm làm phân tích chứng khoán, 2 năm làm tín dụng mà vẫn trượt, hy vọng đây mới là thi lần 1, tuần sau thi tiếp thì sao nhỉ?

hic hic sao bảo 25 hết hạn mà 22 các chi nhánh đã thi hết là sao. Làm mình cất công đi mấy chi nhánh mà không nộp được hồ sơ :(((

hic hic sao bảo 25 hết hạn mà 22 các chi nhánh đã thi hết là sao. Làm mình cất công đi mấy chi nhánh mà không nộp được hồ sơ :(((
hôm nay mình cũng mới đi nộp, chị ý vẫn nhận bảo để đợt sau. Mình bảo thôi cho em xin về để nộp đợt 2 thì chị bảo để đây T7 tuyển chị gọi chứ đợt 2 tận tháng 8 cơ :-??

hôm nay mình cũng mới đi nộp, chị ý vẫn nhận bảo để đợt sau. Mình bảo thôi cho em xin về để nộp đợt 2 thì chị bảo để đây T7 tuyển chị gọi chứ đợt 2 tận tháng 8 cơ :-??

hic thôi mình đành chờ đợt sau vậy, chỉ tiếc công đi nộp mấy chỗ, trời thì nắng, đau khổ thật :))

mai thi rồi mà nghiệp vụ không biết ôn gì, lần đầu tiên đi thi thế này huhu

Mình sáng nay cũng đi nghe. Nhưng mà nghe vẻ cũng ớn nếu được nhận vào làm, chỉ tiêu cao quá trời, gì mà hoặc 4 tỷ huy động/tháng hoặc 4 tỷ cho vay /tháng... ko đủ chỉ tiêu thì 3 tháng sẽ xét duyệt lại và nguy cơ bị thanh lý hợp đồng rất cao. Kiểu như nhân viên cũ hết nguồn huy động thì ngân hàng lại tuyển nhân viên mới vào rồi lại tìm nguồn huy động mới, xoay vòng như thế. Ko biết có đúng ko nữa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back
Bên trên