OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Má ơi, cùng 1 ngày mà mình bị 2 ngân hàng đánh úp, Ocean gọi sáng mai 7h30 đi thi, VietinBank cũng gọi 7h30 mai đi thi. Nói thật là cũng hứng thú Vietin hơn nhưng không đủ tự tin để đi thi, bỏ đâu cũng tiếc í. Huuu. Bị đánh úp nên chả biết ôn cái quái gì nữa, thôi thì lên đây chém gió mí các bạn cho giết thời gian, mai đi thi cho thoải mái

Cậu nộp VietinB CN nào thế?

- - - Updated - - -

Cái chỗ vị trí làm việc mình ghi "Hà Nội" chứ ko ghi rõ là "Đào Duy Anh" hay Giải phóng... gì hết, có phải là lý do bị loại không :((

Cậu nộp VietinB CN nào thế?

- - - Updated - - -

Cái chỗ vị trí làm việc mình ghi "Hà Nội" chứ ko ghi rõ là "Đào Duy Anh" hay Giải phóng... gì hết, có phải là lý do bị loại không :((
Chả nhẽ đấy lại là lí do thật :ss
Bạn nộp chi nhánh nào thế ? Chờ cả ngày mà không thấy phản hồi gì nản luôn

Chả nhẽ đấy lại là lí do thật :ss
Bạn nộp chi nhánh nào thế ? Chờ cả ngày mà không thấy phản hồi gì nản luôn
Mình nộp Đào Duy Anh, đi nộp cùng thằng bạn nhưng nó ghi rõ vị trí nhưu t vừa nói ở trên @@, nó đc, mình bị "chúc bạn may mắn lần sau"

Căng nhỉ thế nguyên do là không ghi rõ ràng tên Chi Nhánh thế là bị out sao :w

à, chắc phải xem CV như thế nào nữa chứ... thui, lại nộp đợt tháng 7 :D

Không phải do không ghi CN đâu bạn ạ, mình cũng ghi Hn thôi :)), đơn mình in có 1 bản mà ghi sai sdt người xác nhận với chữa lem nhem ngày tháng ở cuối mà có sao đâu, tớ nghĩ họ không bắt bẻ chuyện ấy đâu :)

Mình vừa đc gọi đi thi CN Hà Nội sáng mai tại 52 Trần Nhân Tông nè :-s
ko biết đề thi có những j vậy? @@

Chúc các bạn mai thi tốt nhé :D T k kịp phi ở quê nên đành pải bỏ thi đợt này, tiếc hùi hụi :D

Thi viết là thi những gì vậy nhỉ? Viết như thi đại học hả các bạn hay thi trắc nghiệm?Bác nào bơi vào giải thích hộ phát.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên