ừ lại quê hương là chùm khế ngọt bạn ah,bạn cũng apply chứ,hi vọng chúng mềnh cùng may mắn nhể ^^
vâng. hi vọng là vậy a ạ :3 cơ mà e hay bị tạch mấy ngân hàng nhỏ nhỏ này lắm. ko hiểu sao ta :(( à mà a có nộp thuế ko? e nộp thuế Bắc Ninh nè :3 nộp cùng đi thi cho vui a ơi

cho mình hỏi chút mình gửi mail rồi mà ko thấy có mail trả lời tự động là đã nhận dc thông tin ứng viên thì có cần gửi lại ko ạ

mọi người ơi,cho mình hỏi cái: chỉ cần điền đủ nội dung trong "Mẫu thông tin đăng kí ứng viên". r chèn ảnh , là xong , rồi nộp thôi phải không à?

Được chứ em. Mẫu này do nhân sự NCB gửi trực tiếp đến anh & nhờ anh đăng lên UB, yên tâm về độ tin cậy nhé:)
anh ơi em gửi rồi nhưng ko thấy có mail xác nhận. a hỏi bên nhan sự giúp em xem có phải có mail xác nhận là đã nhận dc rồi ko ạ

vâng. hi vọng là vậy a ạ :3 cơ mà e hay bị tạch mấy ngân hàng nhỏ nhỏ này lắm. ko hiểu sao ta :(( à mà a có nộp thuế ko? e nộp thuế Bắc Ninh nè :3 nộp cùng đi thi cho vui a ơi
hì mềnh cũng không thích thuế má cho lắm,yêu nghề công nhân ngân hàng hơn,hì mà bạn có apply seabank BN ko, hum nay mình vừa đi pv về này,nhưng có một số thắc mắc về quy trình tuyển dụng của ngân hàng này hic hic

NH này trước là NaviBank, đổi tên thành NH quốc dân mà. Lên down mẫu ứng tuyển thấy giống y hệt mẫu của Bảo Việt Bank :3 cái mẫu a Cocghe đính kèm bị lỗi anh ơi

Mọi người ơi, t ứng tuyển trên vietnamworks rồi bây giờ gửi lại email thì liệu có sao ko nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên