[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

các bạn ở miền nam thi nhớ share câu hỏi, kinh nghiệm pv + đề thi NHCS cho miền bắc với nhé :)

Có bạn nào ở Vũng Tàu lên nhận giấy báo chưa? Nếu nhận được rồi cho mình hòi thi ở đâu vậy mấy bạn? MÌnh được bên NH gọi nói là 20 này thì nhưng có việc bận nên chưa lên lấy được? thanks nhiều.
20 thi ở 145 lý chính thắng quận 3 nhé. đợt này chắc mình ko đi thi đc,

Có giay bao thi rui. minh o long an ma fai di thi o thanh pho cao lanh,dong thap lun. có ban nao o THANH PHO CAO LANH ko? chi giup minh nha nghi nao gia ca hop ly voi. minh ko co wen aj o do hjt.

TPHCM thi ở nhà khách T78, 145 Lý Chính Thắng Q3. Sáng 20 lên, mang theo bản gốc các văn bằng chứng chỉ để đối chiếu kiểm tra. Thi 3 hôm: 20 21 22.
Mình ko đi thi đc rồi, giúp các bạn ở TPHCM bớt 1 đối thủ cạnh tranh (dù đối thủ này cũng chẳng đáng gờm j, có cũng ko đáng ngại j lắm) =))

Có giay bao thi rui. minh o long an ma fai di thi o thanh pho cao lanh,dong thap lun. có ban nao o THANH PHO CAO LANH ko? chi giup minh nha nghi nao gia ca hop ly voi. minh ko co wen aj o do hjt.
mình cũng ở long an nè, bạn cho mình hỏi giấy báo ngta gửi về nhà mình hay phải tự lên NH lấy, vs lại bạn ở huyện nào ak? tại mình chưa nhận dc gì hết :(((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,601
Thành viên mới nhất
clintonkanemerc
Back
Bên trên