[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

Long An có 9 chỉ tiêu nhưng mình không biết là chỉ tiêu đó phân về phòng giao dịch nào. Bạn nào biết trả ời cho mình được ko, (hoặc chỉ số báo Long An đăng tuyển vào ngày nào để mình tìm mua) cám ơn nhiều. Tiền Giang chỉ có 1 chỉ tiêu nên chắc né, ko dám nộp vô. :(

Tình hình là mình đã nộp ở TPHCM rồi, chỗ Ng Tri Phương q10. Tình hình là thế này: lên lầu cao nhất, tìm phòng Tổ chức sát cầu thang (ko có bảng tên phòng ở ngoài cửa phòng), rồi vào bảo em nộp hồ sơ tuyển dụng, vào đó có 1 cô lớn lớn tuổi xem hồ sơ, nhưng câu đầu tiên hỏi là "hộ khẩu em ở đâu", rồi ghi chú quận/huyện hộ khẩu mình ở ngoài túi hồ sơ. Cho nên mình nghĩ là bạn nào có hộ khẩu TPHCM thì hãy nộp ở TPHCM, nếu ko thì có thể ko đc nhận đấy.
Lúc nộp thì cô ấy ko phỏng vấn j ghê gớm cả, chỉ chăm chú xem hồ sơ đủ ko, giấy tờ đúng quy định ko thôi. Sau đó ghi cho số đt cơ quan, dặn khoảng 26-27 gọi lại hỏi tình hình hồ sơ thế nào, thi test ra sao.
Mà nữa, hình như hôm qua hôm kia mình có đọc thấy trên tờ báo quảng cáo nào đó (ko nhớ báo nào) thấy NHCSXH TPHCM thông báo tuyển dụng, hạn nhận hồ sơ là 20-27/3. Trong khi đó mình nộp từ...hôm qua cơ, cũng chả hiểu cái này có fai đợt tuyển toàn miền Nam của NHCSXH ko. Nhưng có lẽ là đầu
tháng 4 thi đấy.
thanks ban nhieu. Ngan hag co xem du chieu cao hk ban uj. Mjh co 1m52 ah huhu

mấy bạn cho mình hỏi: Kế toán ngân hàng hệ thống tài khoản nhiều qá..khi thi ngta có cho mang bảng hệ thống tài khoản vào ko..mình ko nhớ hết ký hiệu tài khoản :(

Có thể cuối tháng 4 hoặc tháng 5 mới thi, chị nhận hồ sơ bảo thế. Tình hình tỉnh mình chọi ko hề nhỏ vì hồ sơ rất nhiều (có cả thạc sỹ :( )hic. Việc thu hồ sơ rất nhẹ nhàng và dễ, chắc mỗi địa phương mỗi khác thì phải?

Có thể cuối tháng 4 hoặc tháng 5 mới thi, chị nhận hồ sơ bảo thế. Tình hình tỉnh mình chọi ko hề nhỏ vì hồ sơ rất nhiều (có cả thạc sỹ :( )hic. Việc thu hồ sơ rất nhẹ nhàng và dễ, chắc mỗi địa phương mỗi khác thì phải?
bạn nộp ở tỉnh nào thế ??? uhm, chắc đầu tháng 5 mới thi quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên