MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Các bạn có bạn nào thi ở chi nhánh Vũng Tàu không, mai 2h chiều mai bên nhân sự gọi điện bảo đi thi test mà không biết thế nào đây, không biết là sơ loại hay là làm test luôn nữa đây
Bạn ơi, người ta nói là test ở đâu zị bạn, ở MB Vũng Tàu phải hem? Bạn biết địa chỉ chỗ nào hông nói mình với, hồi chiều đang đi ngoài đường thì có điện thoài, tấp zô lề nghe mà ồn quá chữ được chữ mất, hix. Tks bạn nhen! ^^

Bạn ơi, người ta nói là test ở đâu zị bạn, ở MB Vũng Tàu phải hem? Bạn biết địa chỉ chỗ nào hông nói mình với, hồi chiều đang đi ngoài đường thì có điện thoài, tấp zô lề nghe mà ồn quá chữ được chữ mất, hix. Tks bạn nhen! ^^

2h chìu tại MB vũng tàu, 155 Nguyễn Thái Học, Vũng Tàu. Mang theo Bằng tốt nghiệp bản gốc để đối chiếu + CMND. Theo mình thì mang theo Bằng TN có công chứng là dc, mang bằng gốc mất thì sao.

bạn nào nộp trực tiếp được pv sơ loại rồi ??? pv những cái chi đó ban? hay là đo chiều cao

ơ.có bạn nào nộp ở Ninh Bình mà được gọi ko ấy nhỉ??
Chính Bio ^^ sao thía bạn ơi

- - - Updated - - -

Thật tiếc vì những ấn tượng ban đầu đối với MB. Web lỗi, chậm trễ trong việc thông báo, và nếu chi nhánh đã đủ người mà vẫn đăng tuyển thì lại thêm " chưa nắm rõ thông tin nội bộ"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên