MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

có bạn nào ở VInh có kinh nghiệm trên 1 năm mà được gọi đi ngày mai ko? hi vọng là k phải mình tạch huhuhuhu

T nghĩ chắc c ko cần sơ loại đâu, chắc sơ loại đo chiều cao, pv rồi mới đc đi thi mà,mấy bạn ko đc gọi cũng ko nên lo lắng, nhỡ may danh sách có tên thì sao \m/
p/s: lần thứ 3 mình thi vị trí này :( chán rồi, đợt này nộp cho hay thôi, ai dè được gọi, lại đang ở Vinh nên cũng bon chen xem tn .:)

Minh nop online, chak the nen jo moi phai len thi do. Chiu nay cha bit thi cai gi. Co ban nao pv rui hok, ng ta hoi j the

hachitran1511: hum nay đi pv nếu le te được hỏi ai thì hỏi giúp mình với, đang ở hà nội mà nóng ruột quá. ichci

chiều 2h thi MB vũng tàu rồi mà chả biết ôn gì, ko biết thi viết hay trắc nghiệm đây :((

- - - Updated - - -

2h chìu tại MB vũng tàu, 155 Nguyễn Thái Học, Vũng Tàu. Mang theo Bằng tốt nghiệp bản gốc để đối chiếu + CMND. Theo mình thì mang theo Bằng TN có công chứng là dc, mang bằng gốc mất thì sao.

Hồi mình nộp là đã nộp bản sao công chứng rồi mà bạn? mang cái bản sao nữa thì cũng có tác dụng j đâu :( cơ mà mình cũng đang lo mang theo nhỡ mất thì toi mấy năm học đại học T.T

Có bạn nào ở Hải Phòng được gọi sơ tuyển k? Sao mình không thấy động tĩnh j nhỉ? hix

alo các bạn ơi. Có ai nộp Bắc Ninh mà được gọi chưa vậy?? nộp sớm chờ đợi thiệt là dài.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên