MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
mình cũng nộp trực tiếp mà ko đc gọi. Ko lẽ lại loại hồ sơ của mình thì vô lí thật. Vì chẳng có lí do gì cả, hôm ấy đo chiều cao cũng đủ, hồ sơ cũng khá đẹp . Nếu mà trượt hồ sơ thì hận MB nghệ an lắm >''<

mình cũng nộp trực tiếp mà ko đc gọi. Ko lẽ lại loại hồ sơ của mình thì vô lí thật. Vì chẳng có lí do gì cả, hôm ấy đo chiều cao cũng đủ, hồ sơ cũng khá đẹp . Nếu mà trượt hồ sơ thì hận MB nghệ an lắm >''<
nhiều khi bạn viết sai chính tả cũng ko chừng :-?

Mình cũng tạch hồ sơ, bạn có ứng tuyển đợt 1 ko? t nghĩ bọn mình bị loại vì đã ứng tuyển đợt 1, ko thì cũng k hiểu vì sao:( chả có nhẽ là sai chính tả như bạn trên nói:))

Minh nop o vung tau, moi chieu nay ng ta goj dt noi mai len chi nhanh thi viet, vi tri tu van san. Hok bit thi ve gi, khong dung chuyen nganh lam. sao thay may ban khac lai pv nhi? Tuy tung chi nhanh co cach so tuyen khac ha ta? To tuong phai thi tap trung giong agri, bidv chu

Mình cũng tạch hồ sơ, bạn có ứng tuyển đợt 1 ko? t nghĩ bọn mình bị loại vì đã ứng tuyển đợt 1, ko thì cũng k hiểu vì sao:( chả có nhẽ là sai chính tả như bạn trên nói:))
đợt 1 t ko ứng tuyển, hôm nộp hồ sơ t cũng đo chiều cao rồi 1m62 , cứ chắc chắn là đc, giờ ko thấy gì :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back
Bên trên