Theo kinh nghiệm nhiều lần pv và tạch k bik bao nhiêu lần thì sau khi pv xong là đã có kết quả rồi,thường trong vòng 1 tuần-10 ngày sau phỏng vấn chi nhánh sẽ điện thoại trực tiếp thông báo cho người đậu rồi :) giờ mà chưa nhận được phản hồi tích cực nào từ chi nhánh thì coi như là TẠCH :) tất nhiên chi nhánh phải liên lạc vs người đậu trước khi up danh sách đậu lên web.

Theo kinh nghiệm nhiều lần pv và tạch k bik bao nhiêu lần thì sau khi pv xong là đã có kết quả rồi,thường trong vòng 1 tuần-10 ngày sau phỏng vấn chi nhánh sẽ điện thoại trực tiếp thông báo cho người đậu rồi :) giờ mà chưa nhận được phản hồi tích cực nào từ chi nhánh thì coi như là TẠCH :) tất nhiên chi nhánh phải liên lạc vs người đậu trước khi up danh sách đậu lên web.
Vẫn biết là PV xong thì hội đồng đã có kết quả PV, tuy nhiên cái việc gọi trong vòng 1 tuần hay 10 ngày cũng tùy chỗ mà bạn.
Tớ thấy các đợt khác các bạn tớ MB hơn 3 tuần hoặc 1 tháng mới được gọi.
Mọi ng cũng đang sốt ruột như nhau, cũng mong có ai đc gọi chính xác lên ới 1 tiếng mà.

Đang giai đoạn căng thẳng, mọi ngừi động viên chứ đừng gây hoang mang cho nhau. Ai có tin tức chính thức thì thôg báo cho m.n bít nhé. chi nhánh mình tới bây h chưa ai đc gọi/nt j cả, nên chưa có kwả m.n nhé (ko kể truờng hợp tệ nhất là ko ai đậu :D)

Vẫn biết là PV xong thì hội đồng đã có kết quả PV, tuy nhiên cái việc gọi trong vòng 1 tuần hay 10 ngày cũng tùy chỗ mà bạn.
Tớ thấy các đợt khác các bạn tớ MB hơn 3 tuần hoặc 1 tháng mới được gọi.
Mọi ng cũng đang sốt ruột như nhau, cũng mong có ai đc gọi chính xác lên ới 1 tiếng mà.
À,chi nhánh mình hẹn sau 10 ngày pv có kq :) bạn nào có thông tin đậu thì báo nhé :) à ,cũng có trường hợp là k có 1 ai đậu đó nha cả nhà :) đợt trc mình thi,pv xong,đợi ds up web thì k có ai đậu cả (vị trí của mình thi)

Không biết bạn thi bao nhiêu lần rồi mà có vẻ có kinh nghiệm quá. Nếu đúng như bạn nói thì tốt còn bạn cứ tự nghĩ ra hoăc theo kinh nghiệm bản thân mà cứ nói chắc chắn như vậy theo mình là ko nên. Ở đây mình biết có rất nhiều bạn đang hằng ngày mong mỏi và hy vọng, bạn làm như thế vô tình lại giống như sát muối vào lòng nhau vậy
Vài lời chia sẻ cũng là quan điểm cá nhân mong bạn ko để ý. Thân!

Không biết bạn thi bao nhiêu lần rồi mà có vẻ có kinh nghiệm quá. Nếu đúng như bạn nói thì tốt còn bạn cứ tự nghĩ ra hoăc theo kinh nghiệm bản thân mà cứ nói chắc chắn như vậy theo mình là ko nên. Ở đây mình biết có rất nhiều bạn đang hằng ngày mong mỏi và hy vọng, bạn làm như thế vô tình lại giống như sát muối vào lòng nhau vậy
Vài lời chia sẻ cũng là quan điểm cá nhân mong bạn ko để ý. Thân!
Thứ 1: Mình đã nói là ở chi nhánh m thi bạn nhé, kinh nghiệm j thì cũng chỉ mang tính cục bộ thôi, có thể tùy tình hình mỗi chi nhánh sẽ khác, ở đây là chỗ mọi người chia sẻ những suy nghĩ và kinh nghiệm, ai cấm vào đây mà k đc suy nghĩ hở bạn :), sao tự nghĩ hay kinh nghiệm bản thân thì k được nói ra, trong khi vẫn có nhiều bạn luôn hỏi: bạn pv thấy thế nào? bạn pv ở chi nhánh nào vậy?...những điều này được chia sẻ thì k đc coi là tự nghĩ và kinh nghiệm bản thân sao? nếu các bạn k muốn nghe những thứ "cứ tự nghĩ ra hoăc theo kinh nghiệm bản thân mà cứ nói" thì tốt nhất các bạn đừng vào forum này, đừng đọc sách... vì đó cũng là "tự nghĩ ra hoăc theo kinh nghiệm bản thân" đó ạ :) Thứ 2: Các bạn pv xong thì cũng đã nhắm chừng tầm 80% là có đậu hay k rồi (trường hợp thi cử minh bạch nhé, mình k đề cập đến vấn đề trái luật :) ) do đó chẳng vì lời nói của mình mà có thể ảnh hưởng đến tinh thần của các bạn :) Thứ 3: Chuyện gì cũng vậy, lâu hay mau thì cũng phải tới lúc các bạn đối mặt với sự thật và nhanh chóng tìm hướng đi khác :) và mình nghĩ cũng k có bạn nào ngồi im một chỗ, bỏ trứng vào cùng 1 giỏ đâu :) mà bạn lo cho các bạn í bị "sát muối vào lòng nhau vậy" :) thứ 4: cũng nhiều bạn vào inbox hỏi mình, thì mình nghĩ tiện thể post chung thế này để mọi người cùng biết luôn, chiện này k có gì sai :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,045
Thành viên mới nhất
jamesbrownmerch
Back
Bên trên