MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

Mình làm teller hơn 1 năm rồi, đang tính chuyển bank, không biết lương thưởng, chế độ MB thế nào và người có kn sẽ được offer lương cứng ntn ạ, Cả ACB nữa. Hiện tại bank mình làm cực kỳ kinh khủng, tất cả các lễ trong năm không được một xu nào cả. Chỉ có lương tháng 13 và thưởng KPI cuối năm, công đoàn. Hết. Các PGD tầm trung ngày xưa 3 teller bây giơ cắt giảm hết còn 2 teller làm kiêm thủ quỹ. Công việc quá tải, có 12 ngày phép nhưng không ai dám nghỉ vì nghỉ k có người hỗ trợ, một teller rất là cực.

Bạn làm SB hả, năm nay thưởng 2 tháng nha

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Không ạ. Mình làm TCB cơ. Phòng mình năm nay đạt hoàn thành tốt, cá nhân mình xếp loại A3 nên thưởng 1.5th ạ, A1, A2 cao hơn. HO thưởng cao hơn đơn vị kinh doanh. Các ngày lễ trong năm TCB không có thưởng nha.
TCB thì quá nổi tiếng rồi, siêu bèo bọt. Bạn mình làm cashier nghỉ ầm ầm luôn. Đc cái traning tốt, làm intership thì dc

Mọi người ơi, nếu lịch ngày 16 thi thì roi vào thứ 2, thường các Nh khác thi viết là thứ 7, CN. Có chắc là ngày 16 thi viết ko mọi ng,

vị trí RMVIP bên MB như thế nào mọi người nhỉ
Vì trí này là trợ lý giám đốc QHKH yêu cầu phải có kinh nghiệm về KHCN tại NH hoặc kinh nghiệm sales ít nhất 3 năm. Lương thưởng thì tùy vào lợi nhuận bạn mang lại cho NH thôi. Vào vị trí này sẽ improve nhiều thứ tốt lắm, mạnh dạn nộp bạn nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,417
Thành viên mới nhất
agoraphobimerch
Back
Bên trên