MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

nếu đã muốn lương thưởng ok thì chị nên chọn big 4. Mấy ngân hàng cổ phần chắc na ná nhau thôi. MB e nghe bảo áp lực lắm.Chị thử thi sacom xem, đang tuyển tập trung.
Mình cũng dự định ứng tuyển vào Big4 nhưng bằng của mình k nằm trường top. K được big4 thì ưu tiên các CP MB, Sacom, ACB.

Mấy chị ở phòng mình bảo nghỉ rồi xin để không phải ấy nấy chuyện ở lại và tình cảm với các sếp nhưng mình cũng tính vừa đi làm vừa đi pv đậu hẳn nghỉ ạ.

E cần lắm 1 ý kiến về làm GDV chứ h e là con gái làm QHKH đang thấy oải, chán bank lắm :((((((((

E cần lắm 1 ý kiến về làm GDV chứ h e là con gái làm QHKH đang thấy oải, chán bank lắm :((((((((
Nếu bạn là người trầm lắng, muốn một cv nhẹ nhàng thì làm GDV, như mình là một người thích tham gia các hoạt động đoàn thể, thích time thoải mái thì GDV quả thật đã chặn mất một phần trong con người mình. Như đợt cuối tuần rồi Vùng mình đi từ thiện mình k thể đi được vì k nghỉ phép được. Mình thấy làm GDV nhàn ạ. K bị áp lực chỉ tiêu quá nhiều nhưng thu nhập và đường thăng tiến thì k bằng tín dụng đâu ạ.

Nếu bạn là người trầm lắng, muốn một cv nhẹ nhàng thì làm GDV, như mình là một người thích tham gia các hoạt động đoàn thể, thích time thoải mái thì GDV quả thật đã chặn mất một phần trong con người mình. Như đợt cuối tuần rồi Vùng mình đi từ thiện mình k thể đi được vì k nghỉ phép được. Mình thấy làm GDV nhàn ạ. K bị áp lực chỉ tiêu quá nhiều nhưng thu nhập và đường thăng tiến thì k bằng tín dụng đâu ạ.
Bạn này nói chuẩn, nếu bạn là người chịu được ít áp lực và rủi ro công việc thì nên chọ GVD, ngược lại thì làm tín dụng. Với Big4 thì cũng có cái khổ và sướng, nhưng nhận thấy Big4 khả năng thăng tiến thấp hơn cổ phần, nhất là ông BIDV và Agri.

Chào Các B, Mình nộp hồ sơ online KHCN mà k thấy phản hổi mail gì, và cũng chưa nhận được thông báo thi thuẩn gì, Không biết các b thế nào, chia sẻ mình với Hoang mang quá, Mình ở Hà Nội nhé
Mình cũng nộp onl. Cug khcn mà k thấy gì. Chắc toạch quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back