MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Vẫn chưa có kết quả nhỉ. Hôm trước trong tờ phiếu báo danh ở TB t thấy là 21 có kết quả, 22,23 phỏng vấn mà. Phỏng vấn tại tỉnh thôi

Vẫn chưa có kết quả nhỉ. Hôm trước trong tờ phiếu báo danh ở TB t thấy là 21 có kết quả, 22,23 phỏng vấn mà. Phỏng vấn tại tỉnh thôi

21 thì thứ 2 mới có..sao bạn còn cứ thắc mắc sao chưa có kq là sao..nay mới có 18

bạn biết MB Thái Bình chỗ nào k?.mình ở huyện k nắm rõ thông tin lắm.

Hôm trước mẹ t có nói ở đâu nhưng t cũng quên xừ rồi :)) t chỉ biết BIDV ở ngã tư cầu Bo, Vietcom ở ngã tư Lê Lợi, Agri k rõ lắm, Vietin cũng thế, Đông Á vs VPB ở đường Trần Thánh Tông thì phải (dọc bờ sông chợ Dừa ý), SHB đang thuê trụ sở ở gần trường THPT Nguyễn Đức Cảnh, Ocean thì ở đối diện chợ Bo, LienVietPostBank đang hỏi thuê tầng 1 của tòa nhà Dầu Khí :D

Hôm trước mẹ t có nói ở đâu nhưng t cũng quên xừ rồi :)) t chỉ biết BIDV ở ngã tư cầu Bo, Vietcom ở ngã tư Lê Lợi, Agri k rõ lắm, Vietin cũng thế, Đông Á vs VPB ở đường Trần Thánh Tông thì phải (dọc bờ sông chợ Dừa ý), SHB đang thuê trụ sở ở gần trường THPT Nguyễn Đức Cảnh, Ocean thì ở đối diện chợ Bo, LienVietPostBank đang hỏi thuê tầng 1 của tòa nhà Dầu Khí :D
mấy ngân hàng kia mình cũng biết rồi mà..MB có được địa điểm đẹp thì mới làm ăn được..TB h lắm ngân hàng quá..cạnh tranh khốc liệt đây.:(

Các bạn ơi, cho mình chen ngang tý :), chiều nay , lúc Ngân hàng Quân Đội tổ chức thi viết ở chi nhành Hà Tĩnh thì mình có đánh rơi 1 túi đựng hồ sơ ở phòng 02,tầng 1, khu thư viện của TT CNTT, trường Đại Học Hà Tĩnh.Túi hồ sơ gồm: 1 bằng lái xe máy, 1 bản sao bằng tốt nghiệp, 1 bản sao bảng điểm mang tên Nguyễn Thị Hiệp. Ai nhặt được cho mình xin lại theo số điện thoại 01689959722 với ạ . Mình xin chân thành cảm ơn nhiều :)

Ko biết có phải aikikaola thi vị trí Thẩm định k? khéo cái đoạn "vào đã mở tab sẵn google" là nói về mình quá, chột dạ nên phải vào thanh minh. Trước lúc đi thi đọc ở mấy trang trước của topic này mọi người cứ nói tới việc dùng máy tính trên máy/vô google nên m tò mò xem thử có thật dễ thực hiện thế ko thôi chứ tuyệt đối ko có ý manh động làm gì cả. Chỉ cần để ý người nào sau khi đăng nhập bắt đầu làm bài rồi mà vẫn còn tiếng cọc cọc đánh máy là biết liền đang giở trò à.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên