MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

hihi không phải mỗi một ng dùng đâu b hoaiphan233 :)tại vì cái đề làm nhanh có mấy anh thi xong cũng bảo a vào google xem lại ^^.công nhận cứ nghe gõ tách tách suốt chả thấy nhắc nhở gì, chắc dc dùng :))))) báo hại mình tính mấy câu chi phí tính đi tính lại hết mấy trang giấy chả ra cái nào giống đáp án :)))

hihi không phải mỗi một ng dùng đâu b hoaiphan233 :)tại vì cái đề làm nhanh có mấy anh thi xong cũng bảo a vào google xem lại ^^.công nhận cứ nghe gõ tách tách suốt chả thấy nhắc nhở gì, chắc dc dùng :))))) báo hại mình tính mấy câu chi phí tính đi tính lại hết mấy trang giấy chả ra cái nào giống đáp án :)))

chi phí trả lãi với chi phí huy động phải nhờ anh excel thôi

ờ ngồi ngoài ko dám manh động tại có thêm anh giám thị phía dưới :D, thôi thì tính tay ko ra thì đoán mò :)cố ko bằng cái số rồi

cả nhà có ai bị chuyển vị trí không? mình thi viet giao dịch viên, giờ gọi phỏng vấn kế toán.huhu

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Tình hình và MB xét điểm từ cao đến thấp, trong đó những bạn k đủ điểm nguyện vọng 1 sẽ đc xét tiếp sang nguyện vọng 2.
Mình không có duyên với MB rồi...:(. Tiếp tục làm doanh nghiệp, dẫu sao thì vẫn chưa hết đường :D

- - - Updated - - -

cả nhà có ai bị chuyển vị trí không? mình thi viet giao dịch viên, giờ gọi phỏng vấn kế toán.huhu
nguyện vọng 2 của bạn là kế toán ah?

mình đây.thi viết HTRO giờ PV GDV. thế là sao nhỉ.nguy hiểm quá.cậu thi chi nhánh nào vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,552
Thành viên mới nhất
fun882022111
Back
Bên trên