MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

mình thi ở bắc giang.đợt trc tớ đk thẩm định NV2 là gdv.đến lúc thi viết thì thi HTRO, bây h pv lại là GDV.chóng hết cả mặt.gọi điện hỏi nta là số máy nào ấy nhỉ cậu nhỉ
Bạn thi ở TB hay BG, bạn mình thi ở BG cũng bị chuyển vị trí như bạn. nguyện vọng 2 của bạn là GDV ah?

mình thi ở bắc giang.đợt trc tớ đk thẩm định NV2 là gdv.đến lúc thi viết thì thi HTRO, bây h pv lại là GDV.chóng hết cả mặt.gọi điện hỏi nta là số máy nào ấy nhỉ cậu nhỉ
tớ cũng không biet....huhu.. cả nhà có ai biet số của phòng nhân sự MB không cho tớ mí...thanks nhìu..chiu chiu

cậu ơi số nhân sự đây 62661088 máy le là 615.. nhưng tớ gọi ko thấy nhấc máy

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

cái số 62661088 mã vùng là gì ấy cậu
đâu là 04 câu ạ...ở hội sở..gọi mãi chả thấy nhấc máy

- - - Updated - - -

Tình hình và MB xét điểm từ cao đến thấp, trong đó những bạn k đủ điểm nguyện vọng 1 sẽ đc xét tiếp sang nguyện vọng 2.
Mình không có duyên với MB rồi...:(. Tiếp tục làm doanh nghiệp, dẫu sao thì vẫn chưa hết đường :D

- - - Updated - - -

nguyện vọng 2 của bạn là kế toán ah?
không cậu ơi. NV1 là GDv nv2 là hỗ trợ tín dụng..giờ phỏng vấn ke toán..là sao cậu?

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

đâu là 04 câu ạ...ở hội sở..gọi mãi chả thấy nhấc máy

- - - Updated - - -

không cậu ơi. NV1 là GDv nv2 là hỗ trợ tín dụng..giờ phỏng vấn ke toán..là sao cậu?
oạch??? sao lại thế nhỉ. Các bạn được phỏng vấn cố lên nhé. Biết đâu phỏng vấn xong, kết quả làm GDV hay HTRO thì sao, tớ là tớ tạch rồi???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,557
Thành viên mới nhất
dangkycf68a
Back
Bên trên