mình có trong danh sách pv hôm 11-1 nhưng do bận ko đi được, vậy đợt này tớ có thể đi pv bổ sung không nhỉ?

các bạn thi tuyển RM01 cho mình hỏi đề thi như thế nào vậy mấy bạn??

Thi viết RM01TV có bạn nào thi chưa các bạn? không biết đề thi thế nào, gồm những môn gì các bạn có thể chia sẻ được không ajh?

10/2 sẽ lên chi nhánh ký hợp đồng nha bn, khi đi mang theo hồ sơ bổ sung : scan vang bag, chug chi,giay kham suc khoe, giay khai sinh,2 anh 3.4 va 2 anh 4.6, sơ yeu ly lich, quyet dinh cham dut hop dong lao động tại cơ quan trc đây
Bạn cho mình hỏi cái vụ gửi mail cho anh Sơn Tùng gì đó là sao vậy bạn?
Thanks!

Thanks!
Thanks!
trường hợp bạn có thắc mắc j về những vấn đề chưa trao đổi hôm bữa đó, vs lại gửi mail xác nhận là bạn sẽ tham gia chương trình này of MB hay k, ah mà bn nhớ kai mail de gửi xác nhận hôm bữa hk, cho mình với, do mình ghi lại nhưng để lạc đâu mất tiu rồi

trường hợp bạn có thắc mắc j về những vấn đề chưa trao đổi hôm bữa đó, vs lại gửi mail xác nhận là bạn sẽ tham gia chương trình này of MB hay k, ah mà bn nhớ kai mail de gửi xác nhận hôm bữa hk, cho mình với, do mình ghi lại nhưng để lạc đâu mất tiu rồi
tunglds.ho@mbbank.com.vn, mình trúng tuyển RM02 có cần xác nhận ko bạn ?

Lúc trao đổi thì mình k nghe mấy anh nhắc vụ này nhưng lúc cuối giờ mình đọc trên slide thấy yêu cầu gửi mail xác nhận là sẽ tham gia hay k trc 17h ngày 20.1.2014 đó bn

Lúc trao đổi thì mình k nghe mấy anh nhắc vụ này nhưng lúc cuối giờ mình đọc trên slide thấy yêu cầu gửi mail xác nhận là sẽ tham gia hay k trc 17h ngày 20.1.2014 đó bn
mình cũng đọc đc slide cuối hỏi mấy bạn kia thì nói ko cần, nên mình mới băn khoăn. Bạn đã gửi xác nhận chưa? nội dung như thế nào vậy? để mình tham khảo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên