2tr/tháng là dành cho đủ chỉ tiêu, không đủ thì chỉ có 1tr/tháng thôi. Với cách tuyển dễ dàng và số lượng trúng tuyển hơn 150 người cho đợt 1 này, cộng số lượng đợt 2 thì có thể đợt tuyển này sẽ giúp MB huy động được nguồn nhân lực với giá rẻ, lại có cơ hội sàng lọc được những người làm được việc.
cái này bạn nói chuẩn đó....bây giờ hâu hết các ngân hàng TMCP đang áp dụng....vừa sàng lọc và vừa lợi dụng ....=))))))))))))

bạn làm ở chi nhánh nào?
Mình CNTPHCM, nhưng còn đang suy nghĩ. Hiện mình làm kế toán cho công ty dầu nhớt ở quận 12, lương 4,5tr/tháng nhưng công ty nhỏ nên chắc không có cơ hội thăng tiến. Nếu qua MB thì không đủ sống, con đường thành nhân viên chính thức còn chông gai quá. Mình muốn chờ thêm cơ hội ở các ngân hàng khác, vì ngân hàng là ngành mình được đào tạo.

Mình CNTPHCM, nhưng còn đang suy nghĩ. Hiện mình làm kế toán cho công ty dầu nhớt ở quận 12, lương 4,5tr/tháng nhưng công ty nhỏ nên chắc không có cơ hội thăng tiến. Nếu qua MB thì không đủ sống, con đường thành nhân viên chính thức còn chông gai quá. Mình muốn chờ thêm cơ hội ở các ngân hàng khác, vì ngân hàng là ngành mình được đào tạo.
ban hoc truong gi vay>

chiều qua, mình thấy có gửi xác nhận có làm cho mb không trước 17h thứ 2 20/01/2014, ai thì cần gửi xác nhận này vậy mấy bạn?

gửi qua mail, mà mình ko biết là có gửi hay ko? đang chờ bạn nào biết rõ, trả lời giúp mình với

Ko biết RM02 bên MBBank có cho vay tín chấp dc ko mọi người. Chứ bây h KHCN vay tín chấp là nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên