mình chưa được gọi, mai mình mới nộp hs . tại vì mình xem cái nhiệm vụ trên thông tin đăng tuyển đó. mình thấy ngắn gọn đơn giản. nhưng mình chắc chắn k phải vậy đâu :D

Trời ạ. Mĩnh cũng trúng tuyển RM02 mà không được nhắn tin hay mail gì hết.Cũng may lên ub xem, tự nhiên qua web MBB coi thấy tên mình. Suýt nữa là bỏ quên rồi.

bạn nào đi trao đổi công việc ở vị trí RM02 tập sự rồi vậy? có thể cho mình biết thông tin được không?

bạn nào đi trao đổi công việc ở vị trí RM02 tập sự rồi vậy? có thể cho mình biết thông tin được không?
10/2 sẽ lên chi nhánh ký hợp đồng nha bn, khi đi mang theo hồ sơ bổ sung : scan vang bag, chug chi,giay kham suc khoe, giay khai sinh,2 anh 3.4 va 2 anh 4.6, sơ yeu ly lich, quyet dinh cham dut hop dong lao động tại cơ quan trc đây

10/2 sẽ lên chi nhánh ký hợp đồng nha bn, khi đi mang theo hồ sơ bổ sung : scan vang bag, chug chi,giay kham suc khoe, giay khai sinh,2 anh 3.4 va 2 anh 4.6, sơ yeu ly lich, quyet dinh cham dut hop dong lao động tại cơ quan trc đây
bạn ơi, làm vị trí RM02 có lương cứng hok ban? mà lúc chiều mình hok đi được có sao hok hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên